Hakuna jipya kwenye serikali za mfumo wa KiCCM

Hakuna jipya kwenye serikali za mfumo wa KiCCM

Hatari sana.

1460358376503.jpg
 
Mleta thread sijui kama atakanyanga tena hapa! wamesha haribu uzi
 
Kiuhalisia Tanzania inaweza kuwa mbele ya Congo DRC na Burundi tu labda na somalia, maana hata karwanda kanatusomesha namba. Lakin kwa maendeleo ya mdomoni na magazetini sis tuko juu ya Kenya, Nigeria, South Africa and the like, na mwaka kesho tunaanza kuuza umeme Kenya. Hii ndo Tanzania bana, miaka karibu 60 chini ya mfumo ule ule, akili ile ile, watu wale wale lakin tukiwa na mategemeo mapya.
 
Wewe Kilewo ni muumini wa mtu fulani wala huna lolote, kwa sasa wananchi wanaelewa na wanaona juhudi zinazoendelea, ingekuwa kosa kubwa sana kuwaweka UKAWA ikulu mngetuibia sana, na kwa sasa pigeni porojo zenu ila Ikulu jaribuni 2035 maana 2025 ataingia Kasim Majaliwa.
 
Ni ufala kudhani watu walileta matatizo eti watayaondoa.huyu magu ana experience 20yrs na ccm wakitujazia umasikini,leo eti majipu,jipu mwenyewe
Akili za bavicha dah......bora kingunge,luwasa,sumaye ndio wana mawazo mapya?..mmekuwa kichwa cha mwendawazimu,Mbowe ana bahati anawaongoza wajinga.
 
Kufikiri ya kwamba Serikali inayotokana na C.C.M Inaweza kubadilisha Taifa hili na kuwataifa lenye uchumi imara,Usawa nk, Ni sawa na kufikiri utaiona PEPO wakati jirani yako analala njaa huku wewe ukiwa unatupa chakula kwakuwa kimeoza.

Watumishi ndiyo wanasulubiwa kwa mfumo mbovu uliyotengenezwa na serikali ya C.C.M miaka nenda rudi, Huku Wakubwa wakipatwa na kashifa kibao wakiendelea na maisha bila wasiwasi, Hebu Kashifa ya Mtoto wa Rais wa Awamu ya Nne, Hebu ona kigogo wa jeshi la polisi kuwa na majengo makubwa zaidi ya 40, Hebu ona Waziri wa serikali inayojiita inatumbua majipu kuwa na Kashifa.. nk... Serikali imekaa kimya na Watanzania tunaimbishwa Wimbo wa kutumbua majipu na sisi Tunaimba bila kuhariri mashairi ya nyimbo.

Maigizo mengi zaidi yanakuja, Kilichofanyika Nikupewa gari lile lile bovu likiwa na Ndereva mwingine then unategemea Gari litageuka kuwa jipya.

Henry Kilewo

Pole sana Henry, ulichosema ni mtazamo binafsi, kwa mtazamo wangu mapya nayaona tena mengi, na unatakiwa kuelewa kuwa mabadiliko its not an overnight event,ni suala la muda lakini kwa mwendo huu ishara zinaonekana tena wazi kabisa, tatizo lako ni itikadi na uvyamavyama ambao haukusaidiii zaid unakurudisha nyuma sana kisiasa, boss wako anakiri baadhi ya mambo lakini wewe kila kitu ni kupinga tu, Hutaweza kwenda sehemu kwa mtazamo wako huu, ukijaza negativity kichwa chako maisha yako yatareflect akili yako, you need to be very carefuly brother, u r still young, u need to come up with logical argument, na kama umeeleza hakuna jipya na kama wewe ni mzalendo njoo na solutions badala ya kelele. we are tired of you brother.
 
Hahahaha..comment zinanichekesha sana...wanawake wengine kuwaoa inahitaji moyo sana...
 
Wewe Kilewo ni muumini wa mtu fulani wala huna lolote, kwa sasa wananchi wanaelewa na wanaona juhudi zinazoendelea, ingekuwa kosa kubwa sana kuwaweka UKAWA ikulu mngetuibia sana, na kwa sasa pigeni porojo zenu ila Ikulu jaribuni 2035 maana 2025 ataingia Kasim Majaliwa.
majaliwa hawezi kuwa rais wewe..acha bange
 
Hahahahahah jamani like I've said it before awa kina mangi ni matapeli bora ccm mara mia mbili.
 
MABADILIKO HAYAWEZI KUJA KWA KUZUNGUSHA MIKONO AU KUKATA VIUONO ,SISI TUNATUMAINI NA JPM KUTUVSHA HAPA TULIPO ..NI MTU ASIYE NA MAKANDOKANDO YA RUSHWA AU KUKUMBATIA MAFISADI .. MTU AMBAYE ANAMPINGA JPM KWA HAYA NAYOYAFANYA INABIDI KUMKEMEA SANA HADI ALEGEE .. TUZIDISHE MAOMBI KWA MH RAISI.. MIAKA YA NYUMA MLITUAMBIA NI FISADI SAHIVI MNAKUJA KUSAFISHA KWA DODOKI ... HAPA KAZI TU
 
poor mind kuitegemea ccm kutuvusha hapa tulipo.....

upinzani ulitegemea wanaccm hao hao kutuvusha tena wakiongozwa na waliozeekea ccm Lowassa Sumaye kingunge masha kwelileo unakuja na andiko lako hapa...

Tanzania tutaokoka na ccm siku tukipata upinzani unaojielewa na unaoheshimu watu wake....

2015 tuliona kudhalilishwa kwa BAVICHA kwa hali ya juu kupitia marafiki wa lowassa na friend of Lowassa kuteka kampeni nchi nzima watu walewale wa ccm ....

kaka kileo kumbuka viongozi wetu wa upinzani ndo wanawaamini ccm kuliko watanzania kwa kuchukua scrapers from ccm eti ndo zitusaidie ... huu ni upumbavu


SIKU TUKIJIHESHIMU NA KUTHAMINI MAWAZO YA WANACHAMA KAMA UPINZANI TUTAENDELEA NA KUSHIKA DOLA
Ni majasusi wa kisiasa wale. Wameiua CDM kimtindo
 
Back
Top Bottom