Hakikisha unajipatia nakala yako mapema

VAN HEIST

JF-Expert Member
Aug 26, 2014
1,433
2,000
1417201166388.jpg
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
31,672
2,000

Hii series nimewahi icheki. Ina seasons na episodes kibao, alafu kiasi fulani inafanana fanana kidogo na season fulani hivi ya series ya 24. Rais alikuwa anapiga dili za hatari na kujikinga kwa kutumia cheo chake, yaani rais ndo alikuwa boss wa mamafia fulani hatari. Hao kwenye cover mmoja alikuwa waziri na mmoja mbunge, alikuwa anapiga nao dili. ila baadae mambo yariharibike. Kali sana hii series.
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
56,778
2,000
Madaktari wamempa miezi minne asifanye kazi ngumu, ndani ya hii miezi ukikutana na firstlady tia neno upige mzigo

mkuu unataka yakukute ya seya...kishipa yeye hula vya wenzake tu ila vyake vikiliwa anakuwa mkali huyo!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom