Hakika Pasco alikuwa sahihi kuhusu Magufuli

Hakika Pasco alikuwa sahihi kuhusu Magufuli

Ni sawa na kusema Rais akipewa taarifa say na TAKUKURU AU CAG aende tena kuhakiki taarifa zile.
Raisi taarifa yoyote anayopokea lazima aihakiki.Ndiyo maana hata hiyo ya Shinyanga alipopelekewa ilibidi aihakiki akajua ni ya uongo tena uliokubuhu.

Ndio maana ripoti ya CAG Kakabidhiwa muda mrefu unamwona yuko kimya tu anaisoma anaihakiki.

Ukuu wa mkoa sio umangimeza na uraisi sio umangimeza.Kazi ya kuhakiki na kujiridhisha kwa ripoti yoyote ni kazi ya kiongozi.
 
wewe unaona tu ukimya wa mawaziri. vipi kuhusu ukimya wa wale waliojiita wasemaji wa UKAWA kina mbatia,mnyika,babu duni,kingunge utamalizia wengine
 
Hili suala ma Ukali wa Maggu linachukuliwa kwa hisia tofauti.Mtoa mada ana hoja lakini ni bahati mbaya ni wachache tumemuelewa.Yeye hapingi hatua anazochukua mkuu.Mtoa mada anachokisema ni approach ya mtukufu anayoitumia kusolve problems akijaribu kulingalisha na cheo chenyewe cha Urais (kiongozi).Mtoa mada pamoja Pasco wanatahadharisha kwamba asije kujikuta siku moja Mtukufu yuko anaendesha kichwa cha treni yeye peke yake,mabehewa yalishakatika muda mrefu.Wataalam wa masuala ya Uongozi watusaidie hapa vingienvyo tuweke POLLS kwenye mtindo anaoutumia kutatua matatizo.1.YUKO SAHIHI 2.HAYUKO SAHIHI 3.SINA UHAKIKA.4.SIJUI
 
Si mliseema Rais dhaifu?,sasa yupo mkakamavu,ni kazi tu.......

Huu mwendo anaoenda nao ndio unafanya sekta binafsi ifanye vizuri.

Hii spidi anayoenda nayo itaifanya serikali iheshimiwe na watu wenye vyeo waone cheo ni kazi ya kutumikia wananchi na si mabwana wakubwa wasiofanya chochote cha maana zaidi ya kuitwa mheshimiwa.

Magufuli ongeza kasi tuko na wewe
 
Nitaendelea kusimamia kauliya Mh Rais kuwa hakujiandaa kuwa Rais! hii imetokea kama zali tu! Hiki ni cheo kikubwa ...lazima mtu ajipange na aandaliwe! ,kinyume chake ndiyo...na TUSUBIRI MAKUBWA ZAIDI!
Amani iwe nanyi wanajamvi!

Leo napenda nichukue fursa hii kumpongeza mwanajamvi Pasco kwa kuona mbali juu ya utawala wa mh Rais wa JMT ndugu John Pombe Magufuli.Rais amefanya mambo mengi mazuri lakini akiteleza anaanguka kwelikweli, na mimi naanza kuona ugumu wa huko tuendako. Kiongozi wa Nchi ukiwa mkali kupindukia athari zake ni nyingi kuliko faida! msaidizi wako akifanya kosa moja japo dogo adhabu yake ni kufukuzwa kazi! Hii hali inaweza kuzalisha viongozi wanao subiri waambiwe cha kufanya ndio watende kwani watakuwa wanaogopa kubuni mambo mapya ambayo huenda bosi wao asiyapende na hivyo kusababisha wafukuzwe kazi LIVE.

Uongozi wa kiimla hushabikiwa sana na watu lakini huwa na madhara makubwa sana katika jamii.Hapa napenda niwarudishe nyuma kidogo wakati wa utawala wa Hitler.Hitler alipendwa sana na wajerumani hasa vijana wa wakati ule.Hata alipo panga kuwafurusha waisrael warudi kwao kwani wanabana nafasi za kazi za wajerumani, alishangiliwa sana.walimuona ni kiongozi wa ndoto zao. Hivi tujiulize kwa kadri tunavyo mjua Anne kilango Malecela, toka akiwa mbunge, naibu waziri wa Elimu na mkuu wa mkoa, ni kweli ghafla amekuwa jipu na hivyo kustahili kufutwa kazi kwa mtindo ule? kama amekuwa jipu basi hakuna msafi ndani ya Chama cha Mapinduzi. wahenge walisema kosa moja haliachi mke, leo hii hakuna subira ukikosa jambo dogo ujue kazi huna.

Ukimya wa Mawaziri wengi ni dalili kwamba wameanza kuchukua tahadhari sana katika utendaji wao, tofauti sana na walivyo anza majukumu yao.Hii siyo dalili nzuri kiutendaji, ni kama wameporwa uhuru wanaogopa jambo baya kuwatokea.Nina miezi sasa sijawasikia mawaziri wakitoa matamko kama awali ni dalili kuwa hamkani si shwari.

Tupende tusipende demokrasia haiepukiki.Viongozi walioteuliwa wana haki ya kusikilizwa.Naanza kutilia shaka hii one man show
 
Mtoa mada pamoja Pasco wanatahadharisha kwamba asije kujikuta siku moja Mtukufu yuko anaendesha kichwa cha treni yeye peke yake,mabehewa yalishakatika muda mrefu.Wataalam wa masuala ya Uongozi watusaidie hapa vingienvyo tuweke POLLS kwenye mtindo anaoutumia kutatua matatizo.1.YUKO SAHIHI 2.HAYUKO SAHIHI 3.SINA UHAKIKA.4.SIJUI

Kila enzi na kitabu chake.Nyerere alikuwa na staili yake ya uongozi.Akaja mwinyi akawa na staili tofauti kabisa ya uongozi na ya nyerere.Akaja Mkapa akawa tofauti kabisa na Mwinyi kwa staili ya uongozi.Akaja Kikwete akawa vingine tofauti kabisa na Mkapa.Kaja Magufuli usitarajie atakuwa kama waliotangulia.Ni obvious.

Kinachotakiwa ni wafanyakazi kujua hilo na kubadilika.Wananchi wanataka mabadiliko tena makubwa.Sasa kama mtu ni kaajiriwa ka serikali lakini kanavuta miguu kwenye mabadiliko katasombwa na maji.Raisi atakatumbua hako ka CIVIL SERVANT na wananchi watamshangilia raisi sana.

Cha msingi kwa wale wasioweza endana na kasi ya Raisi wazitendee haki nafsi zao waachie ngazi na ajira wapishe magreda mengine yaingie asije magufuli akawatumbua wakaadhirika.
 
W
Amani iwe nanyi wanajamvi!

Leo napenda nichukue fursa hii kumpongeza mwanajamvi Pasco kwa kuona mbali juu ya utawala wa mh Rais wa JMT ndugu John Pombe Magufuli.Rais amefanya mambo mengi mazuri lakini akiteleza anaanguka kwelikweli, na mimi naanza kuona ugumu wa huko tuendako. Kiongozi wa Nchi ukiwa mkali kupindukia athari zake ni nyingi kuliko faida! msaidizi wako akifanya kosa moja japo dogo adhabu yake ni kufukuzwa kazi! Hii hali inaweza kuzalisha viongozi wanao subiri waambiwe cha kufanya ndio watende kwani watakuwa wanaogopa kubuni mambo mapya ambayo huenda bosi wao asiyapende na hivyo kusababisha wafukuzwe kazi LIVE.

Uongozi wa kiimla hushabikiwa sana na watu lakini huwa na madhara makubwa sana katika jamii.Hapa napenda niwarudishe nyuma kidogo wakati wa utawala wa Hitler.Hitler alipendwa sana na wajerumani hasa vijana wa wakati ule.Hata alipo panga kuwafurusha waisrael warudi kwao kwani wanabana nafasi za kazi za wajerumani, alishangiliwa sana.walimuona ni kiongozi wa ndoto zao. Hivi tujiulize kwa kadri tunavyo mjua Anne kilango Malecela, toka akiwa mbunge, naibu waziri wa Elimu na mkuu wa mkoa, ni kweli ghafla amekuwa jipu na hivyo kustahili kufutwa kazi kwa mtindo ule? kama amekuwa jipu basi hakuna msafi ndani ya Chama cha Mapinduzi. wahenge walisema kosa moja haliachi mke, leo hii hakuna subira ukikosa jambo dogo ujue kazi huna.

Ukimya wa Mawaziri wengi ni dalili kwamba wameanza kuchukua tahadhari sana katika utendaji wao, tofauti sana na walivyo anza majukumu yao.Hii siyo dalili nzuri kiutendaji, ni kama wameporwa uhuru wanaogopa jambo baya kuwatokea.Nina miezi sasa sijawasikia mawaziri wakitoa matamko kama awali ni dalili kuwa hamkani si shwari.

Tupende tusipende demokrasia haiepukiki.Viongozi walioteuliwa wana haki ya kusikilizwa.Naanza kutilia shaka hii one man show


wanadamu wamezaliwa wanasema,

hii ni falsafa ya hali ya juu sana kwa wale wenye uwezo wa kudadavua kwa umakini blia ulimbwendende wala mapambo, mimi binafsi nadhani ni sahihi nikisema kila mtu ana ubongo wake wa kufikiri, mitazamo tuko tofauti sana tena sana, hii ni changamoto aliyoitoa Mungu ili kuleta radha fulani katika maisha yetu ya kila siku,

tukirudi kwa huyu mtoa mada, nadhan kwa kufikiria kwake anaweza kuhisi yuko sahihi sana na ndo maana katumia muda wake kuyanaadika haya lakini labda huyu mtu atakuwa yuko ughaibuni au amekosa uzalendo wa hii nchi,

wote ni mashahidi kuwa nchi hii imokosa dira sababu ya kushindwa au kucheleweshwa kufanyika kwa maamuzi, hii imeighalimu taifa kwa kiasi kikubwa (MULTPLIER EFFECT) kwa kitendo cha JPM kutengua iuteuzi huu imepeleka ujumbe mkubwa c Tanzania tu hata nje ya nchi, sasa hivi kila mtu anajua ukubwa wa kosa la kudanganya, inabidi kiongozi awe mfano na akisema jambo liwe hivyo, mkuu akisema jambo linasimama kama sheria, haya mambo ya kuchanganya sympathy na kazi ndo yanatufikisha hapa, mnakaa vijiweni na kuisifia China, je ulishawahi kukaa na kujiuliza namna ambayo china wameitumia kufika hapo walipo? ni maamuzi magumu.

Najua itawapa shida sana sababu hamkozoea, mlishakariri kila mkiharibu mnaitwa hoteli na kununuliwa juice alafu ndo mnaabiwa kistarabu mara unajua pale ulikosea, these time are not the same as those time, things are already changed, tupo na mtu anayejua kazi yake kama mkuu wa nchi, hii nchi ni kubwa na ina watu wengi, lazima mkuu wa nchi aoneshe anchukia nini.

nakushukuru kwa kuleta mada yako lakini nimesikitika sana kwa namna unavyotetea maovu.
 
Amani iwe nanyi wanajamvi!

Leo napenda nichukue fursa hii kumpongeza mwanajamvi Pasco kwa kuona mbali juu ya utawala wa mh Rais wa JMT ndugu John Pombe Magufuli.

Rais amefanya mambo mengi mazuri lakini akiteleza anaanguka kwelikweli, na mimi naanza kuona ugumu wa huko tuendako.

Kiongozi wa Nchi ukiwa mkali kupindukia athari zake ni nyingi kuliko faida!

Msaidizi wako akifanya kosa moja japo dogo adhabu yake ni kufukuzwa kazi!

Hii hali inaweza kuzalisha viongozi wanao subiri waambiwe cha kufanya ndio watende kwani watakuwa wanaogopa kubuni mambo mapya ambayo huenda bosi wao asiyapende na hivyo kusababisha wafukuzwe kazi LIVE.

Uongozi wa kiimla hushabikiwa sana na watu lakini huwa na madhara makubwa sana katika jamii.Hapa napenda niwarudishe nyuma kidogo wakati wa utawala wa Hitler.

Hitler alipendwa sana na wajerumani hasa vijana wa wakati ule.Hata alipo panga kuwafurusha waisrael warudi kwao kwani wanabana nafasi za kazi za wajerumani, alishangiliwa sana.walimuona ni kiongozi wa ndoto zao.

Hivi tujiulize kwa kadri tunavyo mjua Anne kilango Malecela, toka akiwa mbunge, naibu waziri wa Elimu na mkuu wa mkoa, ni kweli ghafla amekuwa jipu na hivyo kustahili kufutwa kazi kwa mtindo ule?

Kama amekuwa jipu basi hakuna msafi ndani ya Chama cha Mapinduzi. wahenge walisema kosa moja haliachi mke, leo hii hakuna subira ukikosa jambo dogo ujue kazi huna.

Ukimya wa Mawaziri wengi ni dalili kwamba wameanza kuchukua tahadhari sana katika utendaji wao, tofauti sana na walivyo anza majukumu yao.

Hii siyo dalili nzuri kiutendaji, ni kama wameporwa uhuru wanaogopa jambo baya kuwatokea.

Nina miezi sasa sijawasikia mawaziri wakitoa matamko kama awali ni dalili kuwa hamkani si shwari.

Tupende tusipende demokrasia haiepukiki.Viongozi walioteuliwa wana haki ya kusikilizwa.Naanza kutilia shaka hii one man show
Hatuko enxi za uongozi wa pata potea- Trial and Error.
Kiongozi awe makini, awe na uhakika wa kile anachosema, tenda na kutekeleza.
Zaidi Zaidi, kiongozi aamini usahihi wa kile anachofanya.
Tulianza kuzoea uswahili as a way of life, na huku tunawavumilia.

Na zaidi ya hapo tujenge utamaduni wa kujiuzulu, ukikosea kile ulichokuwa unakiamini kuwa ni sahihi.
Huko ndo kuwajibika.
 
Kila mtu ana mabaya yake na mazuri yake .ila anakoelekea sasa huyu JPM anachemka.
Si kweli. Tabia iliyojengeka kwa watumishi hapo nyuma, was shamefully.
Ndio maana wachache wa kunufaika na ile hali wanakesha humu kulialia.
Mara ngapi serikali ya kikwete ili laumiwa na wapinnzani kwa kulea watumishi wabadhirifu na wazembe., kwa kuwahamishahamisha?
Tuwe wakweli kwenye ukweli. Siasa za nini?
Hivi ni wanafunzi wangapi walikosa fursa? Ni wamama wajawazito wangapi wamepoteza maisha kwa uzembe wa baadhi ya watumishi wasio waaminifu? Na mengineo mengi!
Mwacheni Rais afanye kazi.
Mnao lalamika Ndio wale mliokua mkinufaika na hali hiyo. Poleni sana!
 
Nitaendelea kusimamia kauliya Mh Rais kuwa hakujiandaa kuwa Rais! hii imetokea kama zali tu! Hiki ni cheo kikubwa ...lazima mtu ajipange na aandaliwe! ,kinyume chake ndiyo...na TUSUBIRI MAKUBWA ZAIDI!
Unapima lakini Positives na negatives au ndio umekariri tu hakujiandaa?!?!?!
 
Kwa nini asiweze kuhakiki? Ana vyombo vyote.Ana usalama wa taifa,ana polisi,ana wakaguzi nk taarifa akiletewa hata aweza fanya suprise cheki yeye mwenyewe.Kwani Magufuli kawezaje kujua kuwa mkoani kwake kuna wafanyakazi hewa? Si ametuma watu kuhakiki.MKUU WA MKOA ALISHINDWA NINI?

Magufuli yuko DAR kaweza kujua kuwa shinyanga kuna wafanyakazi feki wakati mkuu wa mkoa aliyeko hapo hapo hajui eti kuhakiki na hawezi!!! Ina maana ukuu wa mkoa kwake ni kukaa kwenye kiti kupokea taarifa na kuipeleka hivyo hivyo!!!!!! Hana anachofanya na hiyo ripoti.

YEYE NI MSIMAMIZI WA UTENDAJI NA WATENDAJI WOTE MKOANI MWAKE KAZI IMEMSHINDA HADI MAGUFULI AAGIZE WATU WAKAIFANYE!!!!!
Hatuko enxi za uongozi wa pata potea- Trial and Error.
Kiongozi awe makini, awe na uhakika wa kile anachosema, tenda na kutekeleza.
Zaidi Zaidi, kiongozi aamini usahihi wa kile anachofanya.
Tulianza kuzoea uswahili as a way of life, na huku tunawavumilia.

Na zaidi ya hapo tujenge utamaduni wa kujiuzulu, ukikosea kile ulichokuwa unakiamini kuwa ni sahihi.
Huko ndo kuwajibika.
Just imagine viongozi walio tangulia kama siyo uvumilivu leo Magufuli angekuwa hapo alipo? kule tu kuwakejeli wakazi wa kigamboni kungetosha kumaliza ndoto zake za kisiasa. hakika anatakiwa apime mambo, na wakati mwingine atoe fursa ya mtuhumiwa kujieleza ili ajue makosa yake ndi umtumbue. haraka ya nini? Nyerere enzi zake alikuwa anakuita anakuhoji anakuonesha wapi umekosea ndio anakustaafisha kwa manufaa ya umma. Mazuri yote ya Anne Kilango ameishia kufedheheshwa hadharani daah siasa bwana!
 
Amani iwe nanyi wanajamvi!

Leo napenda nichukue fursa hii kumpongeza mwanajamvi Pasco kwa kuona mbali juu ya utawala wa mh Rais wa JMT ndugu John Pombe Magufuli.Rais amefanya mambo mengi mazuri lakini akiteleza anaanguka kwelikweli, na mimi naanza kuona ugumu wa huko tuendako. Kiongozi wa Nchi ukiwa mkali kupindukia athari zake ni nyingi kuliko faida! msaidizi wako akifanya kosa moja japo dogo adhabu yake ni kufukuzwa kazi! Hii hali inaweza kuzalisha viongozi wanao subiri waambiwe cha kufanya ndio watende kwani watakuwa wanaogopa kubuni mambo mapya ambayo huenda bosi wao asiyapende na hivyo kusababisha wafukuzwe kazi LIVE.

Uongozi wa kiimla hushabikiwa sana na watu lakini huwa na madhara makubwa sana katika jamii.Hapa napenda niwarudishe nyuma kidogo wakati wa utawala wa Hitler.Hitler alipendwa sana na wajerumani hasa vijana wa wakati ule.Hata alipo panga kuwafurusha waisrael warudi kwao kwani wanabana nafasi za kazi za wajerumani, alishangiliwa sana.walimuona ni kiongozi wa ndoto zao. Hivi tujiulize kwa kadri tunavyo mjua Anne kilango Malecela, toka akiwa mbunge, naibu waziri wa Elimu na mkuu wa mkoa, ni kweli ghafla amekuwa jipu na hivyo kustahili kufutwa kazi kwa mtindo ule? kama amekuwa jipu basi hakuna msafi ndani ya Chama cha Mapinduzi. wahenge walisema kosa moja haliachi mke, leo hii hakuna subira ukikosa jambo dogo ujue kazi huna.

Ukimya wa Mawaziri wengi ni dalili kwamba wameanza kuchukua tahadhari sana katika utendaji wao, tofauti sana na walivyo anza majukumu yao.Hii siyo dalili nzuri kiutendaji, ni kama wameporwa uhuru wanaogopa jambo baya kuwatokea.Nina miezi sasa sijawasikia mawaziri wakitoa matamko kama awali ni dalili kuwa hamkani si shwari.

Tupende tusipende demokrasia haiepukiki.Viongozi walioteuliwa wana haki ya kusikilizwa.Naanza kutilia shaka hii one man show

Wewe na huyo Pasco wako hamjui mnenalo na mmesahau huko nyuma nini mlinena juu ya Utawala wa Mh. Jakaya Raisi wetu mpendwa wa awamu ya Nne.... Si nyie mlinena kwamba Raisi alikuwa mpole na alikuwa afuatilli mambo kwa kina na kuanza kuwashabikia UKAWA namna walivyokuwa wakikosoa Serikali ya Mh JK. ( wanafikii Wakubwa nyie) na mkaanza Kumtukana Raisi wetu mpendwa na baraza lake la Mawaziri.

Hivi sisi kizazi hiki tunaojiita tuna weledi wa mambo kwa sababu ya elimu tuliyojaaliwa kuipata kutoka na Serikali hiyo hiyo mliyokuwa mnaitukana na kuodhalirisha tufanyiwe nini na tulizike.... ?

Hebu tuwe na uzalendo wa aina Fulani juu ya viongozi wetu pale wanapofanya mambo kuwa Chanya


Mwisho... Nguvu hii tunayomshambulia Mh. Raisi kwa mambo Chany anayoyafanya Hebu tuiweke kwa kuwashambulia watawala wa Mataifa Makubwa ya Ulaya na Marekani . Ona walivyofifisha Maendeleo ya Taifa la Libya na leo hii wananchi wanateseka KWA sababu tu ya Usuper Power wao... Halafu viongozi wao leo wanatuambia walifanya makosa kumuondoa Ghafaffi Madarakani.

Cha ajabu basi hata ile Mahakama ya Kimataifa imekaa kimya kwa matamko hayo ya Raisi wa Marekani juu ya makosa waliyofanya.

You African we need to support each other & be proud to our Genuine and honest African Leaders....

Ya nini kugombea fito na Miti wakati tunajenga nyumba moja? Hatuoni soni jinsi viongozi wetu wa Kiafrika wanavyo dharirishwa wanapoenda kuomba Misaada huko Majuu....

Badirikeni enye watu weusi, mbona vijana wa kizungu hawatukani na kudhalirisha viongozi wao? Why we African!

Enye kizazi cha utumwa, tuondokeni kwenye makovu ya Utumwa tuliyorithi kutoka kwa Mababu zetu.... Na wataalam wanasema ili tutoke kwenye mitazamo ya Utumwa ya kuthamini mambo ya Kizungu na kuona wao ndo Bora kwenye kila kitu na kuona viongozi wetu hawafai, utamaduni wetu haufai na wakipuuzi nk... Vizazi vitato inabidi vipotee au virudi Mavumbini ndo Taifa litaanza kuondokana na mitazamo kama ya kwako.. ( By the way How old are you ? )
 
Watu nyie si mlikuwa mnasema Jah Kaya hachukui hatua analea wazembe?? Kweli binadamu huwezi mridhisha hata umnunulie dunia yoote bado atataka umpe na mwezi wake!!!

Hivi mnatakaje yaan aanze mambo kama ya Jah Kaya ya kuchekeana tena au?
 
Acha kuandika porojo hapa. Watu walishajiona miungu watu wasioshikaka. Wao ni wao tu.

Acha maguu anyooshe nchi kuna watu walishajitengenezea viufalme vyao ndani ya Tanzania huku wakiona watz wengine wapuuz. Umefanya blandaz zako kaa pembeni.

Nampa heko Mh. JPM wasikukafishe tamaa hawa wachache wanaolialia ni kuwa wamekatiwa mirija kwenye viufalme vyao. Jua watanzania mamilioni wapo nyuma yako na wengi hawawez kuingia mitandaoni kukomenti.

Goo Magu goooo...tupo nyuma yako.
 
W



wanadamu wamezaliwa wanasema,

hii ni falsafa ya hali ya juu sana kwa wale wenye uwezo wa kudadavua kwa umakini blia ulimbwendende wala mapambo, mimi binafsi nadhani ni sahihi nikisema kila mtu ana ubongo wake wa kufikiri, mitazamo tuko tofauti sana tena sana, hii ni changamoto aliyoitoa Mungu ili kuleta radha fulani katika maisha yetu ya kila siku,

tukirudi kwa huyu mtoa mada, nadhan kwa kufikiria kwake anaweza kuhisi yuko sahihi sana na ndo maana katumia muda wake kuyanaadika haya lakini labda huyu mtu atakuwa yuko ughaibuni au amekosa uzalendo wa hii nchi,

wote ni mashahidi kuwa nchi hii imokosa dira sababu ya kushindwa au kucheleweshwa kufanyika kwa maamuzi, hii imeighalimu taifa kwa kiasi kikubwa (MULTPLIER EFFECT) kwa kitendo cha JPM kutengua iuteuzi huu imepeleka ujumbe mkubwa c Tanzania tu hata nje ya nchi, sasa hivi kila mtu anajua ukubwa wa kosa la kudanganya, inabidi kiongozi awe mfano na akisema jambo liwe hivyo, mkuu akisema jambo linasimama kama sheria, haya mambo ya kuchanganya sympathy na kazi ndo yanatufikisha hapa, mnakaa vijiweni na kuisifia China, je ulishawahi kukaa na kujiuliza namna ambayo china wameitumia kufika hapo walipo? ni maamuzi magumu.

Najua itawapa shida sana sababu hamkozoea, mlishakariri kila mkiharibu mnaitwa hoteli na kununuliwa juice alafu ndo mnaabiwa kistarabu mara unajua pale ulikosea, these time are not the same as those time, things are already changed, tupo na mtu anayejua kazi yake kama mkuu wa nchi, hii nchi ni kubwa na ina watu wengi, lazima mkuu wa nchi aoneshe anchukia nini.

nakushukuru kwa kuleta mada yako lakini nimesikitika sana kwa namna unavyotetea maovu.
Point point kula like....watu wamekariri sana,na watanzania kwa manunguniko sijui tumeumbwaje,ivi mtoa mada anahisi yule mama alikuwa sahihi??
 
Back
Top Bottom