Abdulhalim
Platinum Member
- Jul 20, 2007
- 17,216
- 3,126
Hamna kitu hapa, manyama hayakaa panapohusika ktk proportion ya kueleweka.
Hamna kitu hapa, manyama hayakaa panapohusika ktk proportion ya kueleweka.
Sasa na wewe hawa mayahudi wanahusika vipi hapa?
a aaaah! mie simo jaman!
Je unaweza kuweka picha za ladies wengine unaoamini Wamependeza?
![]()
adobe photoshop imefanya kazi kwelikweli.
powerpoint tu hiyo... wakute bila hiyo photo edit uniambie
daa mkuu umenikumbusha kuna picha niliiona mdada mzuri kweli duu muangalie live sasa anatisha!powerpoint tu hiyo... Wakute bila hiyo photo edit uniambie
Angekuwa dadako kakaa uchi hivyo akisifiwa kapendeza ungekubali au ungerusha ngumi??????????????
technologia imesaidia kuwang'arisha hawa-hawapo hivyoJe unaweza kuweka picha za ladies wengine unaoamini Wamependeza?
![]()
Hamna kitu hapa, manyama hayakaa panapohusika ktk proportion ya kueleweka.
Seriously?? yaani wewe ukiambiwa uwataje warembo 5 wa ukweli ambao ungetamani kuwavua kufuli utamueka na Serena? duh, kweli vidume tunatofautiana.Sizitaki mbichi hizi-sungura alisema