Haki haitendeki, tumeamua kusimama na #FreeMaxenceMelo

Haki haitendeki, tumeamua kusimama na #FreeMaxenceMelo

Vyombo vyetu vya usalama ,tafadhali fuateni sheria kwa usitawi wa taifa letu. Leo Melo kesho atakuwa mwanao, mjukuyo au ndg yako mwingine, kwani nafasi uliyopo leo wewe ktk usalama itakuwa na mwingine ambaye ataiga ufanyavo wewe leo kuumiza nduguyo. pse change from now, observe justice to every one.
 
Enzi za polisi kukamata MTU bila warrant eti Kisa hajareveal identity za users ni za kipekee Tanzania,wakasome ICT waielewa.wajue jf ni free generated users content na moderator hapaswi kutoa identity au data za MTU unless ni kwa manufaa na usalama wa nchi, mfano habari za ugaidi au kuipindua nchi.sasa polisi watuambie kuna MTU alietoa habari za namna hiyo ktk JF wanamtaka? Ni nani na ktk thread IPI? Watuambie kosa lake ni lipi? Mello anahusikaje otherwise kesi ukifika court inakufa kifo cha mende,
 
Unafikiri nini kifanyike kulimaliza hili bila kuegemea upande wowote,NB tambua unaongozwa na dola siyo jf au server iliyopo marekani
 
Enzi za polisi kukamata MTU bila warrant eti Kisa hajareveal identity za users ni za kipekee Tanzania,wakasome ICT waielewa.wajue jf ni free generated users content na moderator hapaswi kutoa identity au data za MTU unless ni kwa manufaa na usalama wa nchi, mfano habari za ugaidi au kuipindua nchi.sasa polisi watuambie kuna MTU alietoa habari za namna hiyo ktk JF wanamtaka? Ni nani na ktk thread IPI? Watuambie kosa lake ni lipi? Mello anahusikaje otherwise kesi ukifika court inakufa kifo cha mende,

Mkuu, polisi wanayo majina ambayo ndio wanataka Max ayatambue kuwa yanatumika JF.

Lakini ni vigumu kwa Max kufanya hivyo kwani hilo ni suala lililo nje ya uwezo wake.
 
Kuna kipindi dola ilianzisha kampeni ya polisi mupyaa,tukaambiwa kumefanyika marekebisho kedekede sijui imeishia wapi.Moja ya malalamiko ya wananchi nakumbuka ilikuwa ni polisi kubambikia kesi wasio na hatia na watu kusoteshwa lupango bila kushtakiwa na ikaahidiwa watajirekebisha lakini wapii.leo public figure anakamatwa,kupekuliwa na kuwekwa ndani siku mbili bila vyombo husika kumfikisha mahakamani wala kutoa taarifa yoyote kwa umma,alafu anatokea mtu from nowea anawaambia wananchi eti tanzania ni nchi inayoongozwa kwa demkrasia,haki na utawala wa sheria,halafu hadhira inapiga makofi na vigelegele...daah mambo mengine yanatia hasira nyie ila ndo hivyo tena unakuta lakufanya huna.
We have always been slaves,the only thing that changed was slavemasters.
Na hili li-slavemaster tulilonalo sasa ni heri ya Mkaburu!
 
Mwigulu nchemba ,zito na viongozi wengine nyie tena ni verified user wa jf mbona mmekaa kimya.

mh mwigulu kumbuka jf ilivosaidia kuweka sawa mambo ya yako ya vyeti adi limeeleweka na limeisha.


mh zito thread za act wazalendo ziliifahimisha kwa jamii.

inakuwaje hamjajitokeza hadharani kusupport jf pamoja private ya jf,

naamini km mnaamin jf ni kichocheo cha freedom of speech km kstiba isemavo mtaungana nasi katika movement ya kuilinda jf.


mh mwigulu ni waziri wa mambo ya ndani pia kwa kukumbusha
 
Kuanzia leo natangaza rasmi kuwa sitamuunga mkono Rais wa nchi hii.
#freemaxencemello#
 
Khee! kwa hiyo kupelekwa mahakamani au kupewa dhamana sio matakwa ya sheria tena ni ya mtu au watu fulani?

mkuu unauliza hirizi Tanga au vumbi darini?
 
Kuanzia leo natangaza rasmi kuwa sitamuunga mkono Rais wa nchi hii.
#freemaxencemello#

mkuu hata usipomuunga mkono hajali ili mradi jeshi lipo linamtiu hivyo hiyo katiba ataitekeleza anavyoona yeye, ile kwamba hamna mtu aliye juu ya sheria hiyo mnaimbishwa nyie.
 
Polisi waende Mahakamani, Mahakamani ndo iamue kama Wanazo sababu za Msingi za kutaka taarifa za Watumiaji wa JF au La [HASHTAG]#FreeMaxenceMelo[/HASHTAG]
[HASHTAG]#JusticeForLema[/HASHTAG]
[HASHTAG]#BringBackBenAlive[/HASHTAG]
 
Unafikiri nini kifanyike kulimaliza hili bila kuegemea upande wowote,NB tambua unaongozwa na dola siyo jf au server iliyopo marekani

Suala hapa ni kwamba kuna walalamikaji ambao hawafahamiki kwamba wamelalamika kwa polisi juu ya habari mbalimbali zilizoletwa hapa JF kuhusu uvujaji wa mafuta bandarini na zingine mbili ambazo hadi sasa hazieleweki.

Polisi kwa kuwa hawana ushahidi isipokuwa machapisho ya wanachama wenye majina bandia JF, wanapaswa kufikia makubaliano na Max na Jamii Media ya jinsi ya kuboresha Terms and Rules na matumizi yake likiwemo suala la "defamatory comments" na namna ya kuliepuka.

Kwa mfano ukiangalia T & R namba 17 haijafafanua vizuri kuhusu Questionable Content na kama zipi ni consequences za kuleta habari ambazo ni questionable.

Hivyo Max na Mike wanaweza kukaa na wanasheria na kurekebisha sehemu kama hiyo maana inaonekana ndiyo sehemu inayowatatiza polisi na JF kwa ujumla.

Polisi na vyombo vingine vya serikali wana budi kuwa makini na suala zima la usalama wa taarifa zake za siri na zingine ambazo zingine huvuja na kuishia mahali kama JF.

Hili ni jukumu la watunza habari nyeti na za siri kuhakikisha wanatimiza wajibu wao katika kubuni na kuunda mbinu mbalimbali za kujilinda na udukuzi kwenye maofisi na sehemu mbalimbali za kazi.

Ila jambo la msingi kabisa kuliko yote ni kumwachia Maxence Melo na wasaidizi wake kwasababu polisi hawana haki ya kumshikilia raia (Max) zaidi ya masaa 24 bila ya kumfikisha mahakamani.
 
Ee Mungu unaeangalia haki..naomba @MaxenceMelo aachiliwe
[HASHTAG]#freeMaxence[/HASHTAG]
 
[HASHTAG]#Freemaxencemelo[/HASHTAG]
Aibu kubwa sana kwa nchi kuongozwa bila kufuata misingi ya katiba.
 
Back
Top Bottom