Haka kavideo huwaga kanamaanisha nn?...


johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,795
Likes
3,616
Points
280
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,795 3,616 280
 
U

upeo

Senior Member
Joined
Jun 10, 2013
Messages
190
Likes
84
Points
45
U

upeo

Senior Member
Joined Jun 10, 2013
190 84 45
Huyo kawekwa special kwa viziwi ambao hawayasikii yanayosemwa.. Kwa hivyo. Huyoo jamaa.. Kazi yake kuwaeleza kwa lugha na ishara maalum ambayo viziwi wanaifahamu..
 
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,795
Likes
3,616
Points
280
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,795 3,616 280
Oooshhh. Asante sana ndo maana nikifatisha maneno na vitendo huwa ni tofauti.
 
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,795
Likes
3,616
Points
280
johnsonmgaya

johnsonmgaya

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,795 3,616 280
Huyo kawekwa special kwa viziwi ambao hawayasikii yanayosemwa.. Kwa hivyo. Huyoo jamaa.. Kazi yake kuwaeleza kwa lugha na ishara maalum ambayo viziwi wanaifahamu..
Asante now i know
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,124
Likes
890
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,124 890 280
Huyo ni mtangazaji kwa ajili ya wasiosikia. Anatumia ligha ya ishara
 

Forum statistics

Threads 1,275,059
Members 490,894
Posts 30,531,755