Haijawahi kutokea hapa bongo!!!


rbsharia

rbsharia

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
41
Likes
0
Points
0
rbsharia

rbsharia

Member
Joined Sep 14, 2011
41 0 0
Je, ulishawahi kusikia au kuona mtandao unaowasaidia watanzania kutangaza matangazo yao kwa bei poa?

JigambeAds
TanzaniaKwetu

Mitandao hiyo hapo juu inamwezesha Mtanzania yeyote kutangaza biashara, kazi au links za site zake kwa gharama ya chini sana.
Tembelea na uulize usipo paelewa ili ujionee.
 
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Messages
1,227
Likes
141
Points
160
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined May 6, 2008
1,227 141 160
Je, ulishawahi kusikia au kuona mtandao unaowasaidia watanzania kutangaza matangazo yao kwa bei poa?

JigambeAds
TanzaniaKwetu

Mitandao hiyo hapo juu inamwezesha Mtanzania yeyote kutangaza biashara, kazi au links za site zake kwa gharama ya chini sana.
Tembelea na uulize usipo paelewa ili ujionee.
Wewe vipi?!! Unasema haijawahi kutokea hapa Bongo wakati hili tangazo lako la mitandao yenye gharama za chini umeweka hapa bure!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,250
Members 475,030
Posts 29,251,782