Haijawahi kutokea hapa bongo!!!

rbsharia

Member
Sep 14, 2011
41
0
Je, ulishawahi kusikia au kuona mtandao unaowasaidia watanzania kutangaza matangazo yao kwa bei poa?

JigambeAds
TanzaniaKwetu

Mitandao hiyo hapo juu inamwezesha Mtanzania yeyote kutangaza biashara, kazi au links za site zake kwa gharama ya chini sana.
Tembelea na uulize usipo paelewa ili ujionee.
 

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
May 6, 2008
1,240
1,500
Je, ulishawahi kusikia au kuona mtandao unaowasaidia watanzania kutangaza matangazo yao kwa bei poa?

JigambeAds
TanzaniaKwetu

Mitandao hiyo hapo juu inamwezesha Mtanzania yeyote kutangaza biashara, kazi au links za site zake kwa gharama ya chini sana.
Tembelea na uulize usipo paelewa ili ujionee.
Wewe vipi?!! Unasema haijawahi kutokea hapa Bongo wakati hili tangazo lako la mitandao yenye gharama za chini umeweka hapa bure!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom