hahahahhahahaa kwa nini????


Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,809
Likes
136
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,809 136 160
wanawapa wanaogombea umiss Tanzania maswali magumu hivyo jamani....no wonder wadada wa watu wameambulia patupu......wangeuliza kama bendera ya tanzania ina rangi ngapi zinapresent nini?LOL
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
kwakweli wengine wamepewa maswali ya kawaida 2 nawanaenda off track...................kweli kazi yao ni umiss
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
Wao hawajui akili inamatter ktk umiss!
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Mtujuze kinachoendelea hapo wakuu
 
jockey emmanuel

jockey emmanuel

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
330
Likes
2
Points
0
jockey emmanuel

jockey emmanuel

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
330 2 0
unaonaje kama wangeulizwa maswali kama vle;"unawezaje kumuweka tembo kwenye friji?"
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,809
Likes
136
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,809 136 160
kwakweli wengine wamepewa maswali ya kawaida 2 nawanaenda off track...................kweli kazi yao ni umiss
mikataba labda kwako ndio kawaida,yale maswali hata mie ningechemsha mambo ya vita vya wenyewe mie nitayajulia wapi lol
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
mi bado naomboleza msiba wa taifa uliotokea pemba

kwa mambo ya umiss mkuu vipi huyo salha israel ni miss wa wapi..
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Vichwa nazi. Hawana kitu, wanawaza kuonyesha maungo yao mbele ya kadamnas. Upuuzi mtupu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,473
Members 462,127
Posts 28,478,956