hahahaha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hahahaha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by marvin ogochuku, Mar 23, 2012.

  1. m

    marvin ogochuku Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usinichukie mimi kamchukie kikwete
     
  2. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,123
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    I think my sense of humor is a bit faulty,i better contact my service provider.
     
  3. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,923
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    .


    [​IMG]






    Ila ... karibu JF
     
  4. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,123
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Nimempa 'like' yake ya kwanza...na leo ni ijumaa bila shaka nimepata thawabu.
     
  5. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eti mkuranga kuna mafuta wadau?
     
  6. U

    USUAL Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nn umchukie kikwete, mimi naona ni bora ungemchukia mama yako na baba yako waliokuzaa.
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Bora umetusaidia maana huu ni ukilaza wa hali ya juu.....
     
  8. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,123
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Mwanzo mgumu mkuu..
     
  9. m

    marvin ogochuku Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    just a joke bana vp nyinyi
     
  10. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,923
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Sawa ni Joke ... Lakini ukiingia sehemu si unapiga hata hodi .. JF? ... wewe unaingia tu bila salaam unaanza na Joke?!

    Anyway, imekusaidia kupata "Like" 1 kutoka kwa mdau hapo juu
     
  11. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    His first post is a thread
     
  12. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,176
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nani akuchukie wewe, nani anakujua, we ni nani katika ulimwengu huu?
     
  13. m

    marvin ogochuku Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa povu la nini? na wewe ni nani katika dunia hii kuniuliza maswali hayo???
     
  14. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,176
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    naona kama unaanza na kuomba usipate chuki...dah...yaani unajihisi mpaka bas.......
     
  15. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,905
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    unabahati sana
     
Loading...