Ndinga ni Ndinga tuu, huwez jua amehustler vp mpk kupata mkuuKuna gari za kuita ndinga mkuu na kuna gari za kuita usafiri...unakuta njemba miraba minne limetuna kwenye ist utafikiri yuko kwene baby walkerπππ afu akishuka ananing'iniza funguo kiunoni kabisa iyo nayo eti iitwe ndingaπππ uwezi chukua 80mil na 10 mil ukazipaki apo afu zote zikaitwa ndinga
Walikua wanagegedana kwenye gari pot wakatokea wakaanza kumzingua jamaa uku wakitaka pesa na jamaa inavyo onekana akua na dolariKuna vitu hajaweka wazi maana hai-make sense hata kidogo
Scenario ngumu sana mkuu, haiji yaanWalikua wanagegedana kwenye gari pot wakatokea wakaanza kumzingua jamaa uku wakitaka pesa na jamaa inavyo onekana akua na dolari
πππ nakataa kwa jina langu mkuu kuna usafiri na kuna ndinga bana hahaha unashuka kwene gari adi unajiskia ulikuwa kwene gari wacha zile baby walkerπππππNdinga ni Ndinga tuu, huwez jua amehustler vp mpk kupata mkuu
Mmmh hivyo tu akakuacha? Kuna kitu umetuficha mkuu, mbona hapo sioni sababu ya kukuacha??Habari zenu wanaJamii.. Nina imani mko Salama kabisa..
Kwa mara nyengine tena nimekuja na story hii.. inayohusu, ni namna gani nilivyouanza na kuumaliza mwaka wa 2018.
Nirudishe Historia nyuma kidogo mpaka mwaka 2017, ambapo kuanzia mwezi wa 9 mpaka wa 11, niliachana na mabinti wanne ambao nilikuwa nao kwenye mahusiano.. Na mwezi wa 12 nikapata binti mwengine.. ambaye huyu mahusiano yake kidogo yalikuwa serious, kwa maana pia alisisitiza kunipeleka mpaka kwao na alinitambulisha.
Maisha yakaenda na Mwezi ukafika Mwishoni.. Yaani kuukaribisha mwaka 2018 sasa.
Kama ishara ya shukrani na Upendo nikaamua kujitutumua nikamnunulia yule binti simu flani kali ili akaribishie mwaka.. ingawa sikuwa nimemkabidhi
Usiku wake nikaenda mpaka Chuo alichokuwa anasoma.. Nikapaki ndinga nikawa nimekaa naye hapo huku tukisubiri mwaka mpya uingie.. Sasa ile saa tano na nusu inafika.. kidogo wakaja jamaa wawili waliovalia nguo za kiaskari na wakapiga lock Gari yangu, na kuanza kunizingua vibaya, hadi yule binti akaanza kupata wasiwasi.. ila mimi nikawa nawajibu kawaida tuu, na nikafunga gari ..nikasepa zangu kwenye kituo chao kidogo cha polisi ili niepushe utata nikiwa na yule Binti wa watu..
Tuliyazungumza yakaisha na hapo ndipo nilipopata nafasi ya kwenda kutoa gari yangu na kuagana na yule binti mida ya saa 6 na nusu.. yaani mwaka mpya 2018.
Ule mwaka ukawa umeingia kwa style hiyo ya shari.. na yule binti kiukweli alionekana amechukizwa, hivyo hakutaka kuzungumzia jambo lolote na hata zawadi yake hakutaka kuipokea.. basi nikaamua kumpeleka hadi kwenye malazi yake na kumwacha hapo nikiwa bado nambembeleza..
Cha kushangaza kesho yake naamka asubuhi mida ya saa 3 napokea Text inasema ..PLEASE CAN WE END THIS AND JUST BE FRIENDS.. nilishangaa sana na kuishia kucheka tuu.. na nilishukuru kwa upande mwengine kwa maana Simu yangu aina ya iPhone 6s ilipona.. maana sikutaka kubembelezana naye..
Ila nahisi lilikuwa Gundu, kwa maana tangu pale.. sikupata binti hadi mwaka huu tarehe 2 mwezi wa 1..
Karibuni.
Sent using Jamii Forums mobile app
WANAUME SISI TUNATAABU, Tumeumbiwa mateso na sijui lini mta-appreciate effort zetu dah!! #HATA AKIPATA FASTJET UTACRITICIZE WEWE MAANA DAH!!!πππ nakataa kwa jina langu mkuu kuna usafiri na kuna ndinga bana hahaha unashuka kwene gari adi unajiskia ulikuwa kwene gari wacha zile baby walkerπππππ
Sawa mkuuVyote viwili mkuu
Vipi alikuwa mtamu, yaani ana mzigo wenye ice creamsikumjibu chochotee.. na sikuwahi kukutana naye hadi leo.. maana whatsapp yake ni kivuli ..nimeblockiwa
Sent using Jamii Forums mobile app
Labda yule mdada aliona udhaifu wake wakati anabishana na polisi hivyo aliona huyu jamaa hawezi kumlindaMkuu kuna vitu umeficha. Hasa sababu gani iliyopelekea huyo mdada kukupiga chini kwani polisi walikukuta na nini mpaka mchuchu akukatae? Haya wadada wa JF changamkieni iPhone 6.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi kwa nini mama zenu mnapenda kuwaita bi mkubwa, mi sipendi. Kwani ukimuita mama unajisikiaje au utajiona mtoto
Wanazingua hawa jamaaSasa kama wanayo kweli wasiseme.
Mpaka wewe???Hiyo iphone bado ipo mkuu?, nikucheki pm [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu wewe kama unalo v8 usiwadharau wenye raum.ππππAfu kaandika ndinga pale nikatamani aweke picha ya ndinga lake apo isije kuwa ni ivi vi raum, ist, passo, sjui ka vits mara sjui Carinaπππ
Haya bhana. Hongera bibieKuna gari za kuita ndinga mkuu na kuna gari za kuita usafiri...unakuta njemba miraba minne limetuna kwenye ist utafikiri yuko kwene baby walkerπππ afu akishuka ananing'iniza funguo kiunoni kabisa iyo nayo eti iitwe ndingaπππ uwezi chukua 80mil na 10 mil ukazipaki apo afu zote zikaitwa ndinga
Tupe mzee babando huyohuyo kiongozi.. ila nimeupgrade.. sasa story yake ukiisikia ndo utacheka
Sent using Jamii Forums mobile app