Hadithi ya kweli. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hadithi ya kweli.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jul 25, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni kutoka iringa-Tanzania.Baba mmoja wa kihehe akiwa na mwanawe wakitoka machungani walikuwa wanajaribu kuwavusha ng'ombe wawili (mama ng'ombe na ndama) kukatisha mto.Kila yule mzee alipojaribu kumvusha yule mama ng'ombe,aligoma.Yule baba alihangaika sana bila mafanikio.Mwishowe mtoto wa huyu baba wa kihehe akampa wazo babake kwamba watangulie kumvusha ndama then mama ng'ombe atafuata mwenyewe.Baba mtu kwa kinyongo alijaribu mbinu hiyo na ikafanikiwa kwa urahisi saana.Baba mtu alimwambia mwanawe atangulie na ng'ombe nyumbani,yeye atakuja baadaye.Yule baba hakuonekana nyumbani mpaka kesho yake walipomkuta ananing'inia mtini i.e kajinyonga. Mfukoni alikuwa na karatasi imeandikwa,'SIWEZI KUVUMILIA,MWANANGU KANIZIDI AKILI'.Wahehe punguzeni hasira!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,292
    Likes Received: 22,068
    Trophy Points: 280
    hegeipa be mhavi
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    nyela!! yenyewe isenga hiyo na mtoto wake ndio imesababisha baba ajinyonge ayaaaaaa watani ndauli????
     
  4. Rashdind

    Rashdind Senior Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Hao tushawazoea kujinyonga kwao ni ufahali
     
  5. m

    mja JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ufahari gani..wakati ndo ameshaondoka, ataonaje na kujisikia huo ufahari alioupata wakati umeshakufa.. watani zangu wahaya ndo wanajua kuonyesha ufahari... iwe nina madigrii matano toka bostoni
     
  6. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni hadith ya kweli/stori ya kweli? Naomba ufafanue ninamatazo juu lugha ya Kiswahili!
     
  7. msukwa

    msukwa Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wahehe bwana!
     
  8. N

    Nickbob Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    unamaana gani bwana pakulu?
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwenye kamusi ya kiswahili hakuna neno stori ila kuna neno hadithi.Hadithi>(kiswahili),story>(kiingereza).
     
  10. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ahsante mkuu! Je na simulizi ni nin?
     
  11. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kama unamaanisha kwa kiingereza,simulizi=tale.
     
  12. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    kwakweli tungekuwa na viongozi katika nchi hii wenye staili ya kihehe, mambo ingekuwa mswano, akifanya upumbavu mkimvalia njuga tu anajiuzulu.
     
  13. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,158
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    natuma rambirambi kwa ng'ombe ndama na mama ndama
     
Loading...