Hadithi gani unapendekeza ingerudishwa katika vitabu vya shule ya msingi

Ntandaba

JF-Expert Member
Jul 30, 2015
925
1,000
Amani ya bwana iwe nanyi nyote!
Kwa wale tuliobahitika kusoma utawala wa awamu ya tatu kushuka chini,endapo ungepata fursa ya kutoa maoni ya kupendekeza hadithi zinazostahili kusomwa level ya primary ungependekeza hadithi gani?
Mimi ningeanza na SIKULAMBA SUKARI
Wewe je?...
 

scooman

JF-Expert Member
Mar 21, 2017
2,725
2,000
Amani ya bwana iwe nanyi nyote!
Kwa wale tuliobahitika kusoma utawala wa awamu ya tatu kushuka chini,endapo ungepata fursa ya kutoa maoni ya kupendekeza hadithi zinazostahili kusomwa level ya primary ungependekeza hadithi gani?
Mimi ningeanza na SIKULAMBA SUKARI
Wewe je?...
Daudi mwana malevya bashite mwana malegeza
 

Mnyaman

Member
Jun 3, 2015
60
125
La la laa!, Maji yamekwenda kutembea, Sadiki na chitemo, Awafu mwenye nguvu in short vitabu vya zaman vilikuwa na uadithi nzuri sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom