Hadi sasa sijaona cha kumpongeza Magufuli

Hadi sasa sijaona cha kumpongeza Magufuli

Nashangaa watu wanatokwa mapovu Mara Magufuli ni chaguo la mungu
Mara anatetea wanyonge
Mara anatetea rasilimali za nchi
Mara mzalendo
Mara aongezewe muda wa kuongoza wakati hata miaka 2 hajatimiza kwenye uongozi wake

Mimi kama mtanzania ninaejielewa,ninaejua baya na zuri sioni cha kumpongeza Magufuli hadi sasa

Naona jamaa kazidi tu kuleta Shida na taabu kwa wananchi.
Jina lako tu limeshasadifu mada yako

Post sent using JamiiForums mobile app
 
tuliambiawa tutapewa noah ndo nasibiri ili niweze kimpongeza, au nyie vipi wakuu

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Mlizoea kumtukana kikwete mpaka mkamwita dhaifu huku mkicheka, leo hii mnakimbilia mitandaoni kulilia mi nasema hakuna namna magu atunyooshe tu wala bado.
 
Nashangaa watu wanatokwa mapovu Mara Magufuli ni chaguo la mungu
Mara anatetea wanyonge
Mara anatetea rasilimali za nchi
Mara mzalendo
Mara aongezewe muda wa kuongoza wakati hata miaka 2 hajatimiza kwenye uongozi wake

Mimi kama mtanzania ninaejielewa,ninaejua baya na zuri sioni cha kumpongeza Magufuli hadi sasa

Naona jamaa kazidi tu kuleta Shida na taabu kwa wananchi.
......tatizo lako unavuta sana sigara kali, siku ukiacha ujinga utakutoka
 
kitendo cha kumuandika tu kinatosha tayar ushampongeza
 
Kila mmoja wetu ana wajibu na nchi yake na kwa pamoja kama nchi tunapiga hatua moja kwenda hatua nyingine kila siku.

Pongeza ziwaendee watanzania wote kwa umoja wao ktk kujenga uchumi bora na kuboresha Huduma za jamii kwa watu wote.

Kama nchi changa tunaendelea kwa kadri tunavyoimarika kiuchumi

Tuache kujidanganya Watanzania, Nchi changa maana yake nini????? Tukubaliane tu kuwa Nchi yetu ime DUMAA haina Uchanga wowote.
 
Hakuna alichofanya zaidi ya kwenda likizo chato.

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Nashangaa watu wanatokwa mapovu Mara Magufuli ni chaguo la mungu
Mara anatetea wanyonge
Mara anatetea rasilimali za nchi
Mara mzalendo
Mara aongezewe muda wa kuongoza wakati hata miaka 2 hajatimiza kwenye uongozi wake

Mimi kama mtanzania ninaejielewa,ninaejua baya na zuri sioni cha kumpongeza Magufuli hadi sasa

Naona jamaa kazidi tu kuleta Shida na taabu kwa wananchi.
Sio lazima nawe umpongeze ndio wengine wampongeze wewe mpongeze Lowassa na Mbowe na sisi tutampongeza raisi wetu na maisha yanaendelea
 
Nashangaa watu wanatokwa mapovu Mara Magufuli ni chaguo la mungu
Mara anatetea wanyonge
Mara anatetea rasilimali za nchi
Mara mzalendo
Mara aongezewe muda wa kuongoza wakati hata miaka 2 hajatimiza kwenye uongozi wake

Mimi kama mtanzania ninaejielewa,ninaejua baya na zuri sioni cha kumpongeza Magufuli hadi sasa

Naona jamaa kazidi tu kuleta Shida na taabu kwa wananchi.
Hata wasiojitambua wana haki zao, ni haki yako kupongeza au kuponda sababu mna haki yenu pia kikatiba!
 
Hamia Somalia basi ukampongeze raisi wa Somalia
Hizi sentensi za "hama nchi" zinazidi kuwaanika ni kwa namna gani mlivyo hopelesses! Ni vema mkatambua njia iliyo bora ya kujibu hoja na si kuandika haja kubwa badala ya hoja kuu.

Sent from my Siemens c35 dole-gumba using JamiiForums app.
 
Ngoja mzee wa kuji....adakwe ndio utaelewa
 
Back
Top Bottom