AiwandaWee mchukie huyooo wa kwako.. wanawake wengine wanaingiaje hapo?
If it was for real basi huyo mwanamke ni wa kukaa naye mita 100.Demu wangu kanisingizia nilikuwa nataka kum'baka.nimekamatwa nimepigwa na polisi bahat niliekewa mdhamana nikatoka kwa laki 8 pesa taslm.
Ilianza hivi demu nilimuita aje gheto baada ya kuja kageuka kumbe demu huyu ana mshikaji wake ambaye walipanga kuniseti ivo. demu kaanza kupiga ukunga ghafla bin vuh nikavamiwa.bahati polisi walikuja raia wangeniua. nikakamatwa nikapelekwa sero mateso niliyopitia.kamwe siwez penda wala kuoa mpaka kifo.
NAUNGA MKONO HOJA HIIMfungulie mashtaka huyo demu,hata usiposhinda utamkomesha kisaikolojia na kitendo cha kuitwa police na mahakamani kwenye kesi anaweza kujichanganya akasema kila kitu,usimwachie kama unaamini was a set up utasaidia wengi na kukomesha hawa wahuni
Hebu nipe no zake nichukue somo aisee!😆Haya mambo inabd kuchunguza sana kabla hujapendana na mtu mm nilipata mwanamke yaan hatuna hata mwezi mmoja tayari anataka kunipasulia glasi mara ananikaba bora uchukue muda kumchunguza mtu
Hebu nipe no zake nichukue somo aisee!😆
Huyo ndo mwenyewe sasa imagine mkiwa bar amelewa akukute na dem shengesha lake😂😂😂😂 njoo dm nikupe aisee niliamua kuachana nae mm siwez mtu mgomvi wadogo zangu tu sijawah wapiga had leo

Huyo ndo mwenyewe sasa imagine mkiwa bar amelewa akukute na dem shengesha lake😂![]()
Duhh ulifanya kitu gani hicho mpaka atake kukupasua na glass🙆🏽♀️Mungu wangu yule anaweza kukuua alaf hizo sababu zilizo sababisha anifanyie hayo ni za kijinga sana hata sio za mm kucheat
Na badoDemu wangu kanisingizia nilikuwa nataka kum'baka.nimekamatwa nimepigwa na polisi bahat niliekewa mdhamana nikatoka kwa laki 8 pesa taslm.
Ilianza hivi demu nilimuita aje gheto baada ya kuja kageuka kumbe demu huyu ana mshikaji wake ambaye walipanga kuniseti ivo. demu kaanza kupiga ukunga ghafla bin vuh nikavamiwa.bahati polisi walikuja raia wangeniua. nikakamatwa nikapelekwa sero mateso niliyopitia.kamwe siwez penda wala kuoa mpaka kifo.
Pole mkuuDemu wangu kanisingizia nilikuwa nataka kum'baka.nimekamatwa nimepigwa na polisi bahat niliekewa mdhamana nikatoka kwa laki 8 pesa taslm.
Ilianza hivi demu nilimuita aje gheto baada ya kuja kageuka kumbe demu huyu ana mshikaji wake ambaye walipanga kuniseti ivo. demu kaanza kupiga ukunga ghafla bin vuh nikavamiwa.bahati polisi walikuja raia wangeniua. nikakamatwa nikapelekwa sero mateso niliyopitia.kamwe siwez penda wala kuoa mpaka kifo.
Hiyo amekula mkuu wakituo ili jarada la kesi lisiende mahakamaniKwanini unahisi ni njama? Hiyo 800k na wao wamepatamo?
si mnaona mlivyokosa adabu? hayaHaaahahaa Mzee una hasira na Kodi unazo wapa mabinti
Jamaa miyeyusho huyu 😹Eti bwashee, wengine tunahusikaje