Hadi kifo sitawai oa wala kuwa na mchumba

Hadi kifo sitawai oa wala kuwa na mchumba

Nasian Ressy

Member
Joined
Jul 12, 2026
Posts
76
Reaction score
218
Demu wangu kanisingizia nilikuwa nataka kum'baka.nimekamatwa nimepigwa na polisi bahat niliekewa mdhamana nikatoka kwa laki 8 pesa taslm.

Ilianza hivi demu nilimuita aje gheto baada ya kuja kageuka kumbe demu huyu ana mshikaji wake ambaye walipanga kuniseti ivo. demu kaanza kupiga ukunga ghafla bin vuh nikavamiwa.bahati polisi walikuja raia wangeniua. nikakamatwa nikapelekwa sero mateso niliyopitia.kamwe siwez penda wala kuoa mpaka kifo.
 
demu wangu kanisingizia nilikuwa nataka kum'baka.nimekamatwa nimepigwa na polisi bahat niliekewa mdhamana nikatoka kwa laki 8 pesa taslm. ilianza hivi demu nilimuita aje gheto baada ya kuja kageuka kumbe demu huyu ana mshikaji wake ambaye walipanga kuniseti ivo. demu kaanza kupiga ukunga ghafla bin vuh nikavamiwa.bahati polisi walikuja raia wangeniua. nikakamatwa nikapelekwa sero mateso niliyopitia.kamwe siwez penda wala kuoa mpaka kifo.
😃😃😃 mkuu kwenye kusoma historia ya marehemu wangehitimisha... Marehemu amekufa kwa sababu ya kipochi...
Usikate tamaa ila kuwa makini.
 
Mkuu nisha leta kisa kama hiki hapa, ilikua hivi demu alinikera nikamfata getoo kwao tukajibizana nikamshushia makofi, akapiga kelele wee hiyo kesi mama yake ndio alini kaushia tu ilikua nzito nilitaka kupewa kesi ya ubakaji mkuu acha tu nilimzingia demu baaday a hapo nika mwambia ulikua unataka kunifunga heeee, akaniomba msamaha mkuu si kitoto
 
Back
Top Bottom