Hack any facebook account, fast & free!


CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
28
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 28 145
Mnaleta mambo yasio mema kabisa.
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,736
Likes
781
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,736 781 280
Umetimuliwa jukwaa na Science and Tec umeamua kuleta huku? Kua mkubwa bwana.
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,700
Likes
7,980
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,700 7,980 280
Hii kitu inawekana kweli..?
 
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
2,442
Likes
1,316
Points
280
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
2,442 1,316 280
mkuu nenda katupie link kwenye blogu yako hii ni jamii forum jukwaa la great thinkers tuelezee step kwa step jinsi ulivoelewa tena kwa kiswahil
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,700
Likes
7,980
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,700 7,980 280
Succeeded in hacking my own account..!
 
kichwanazi

kichwanazi

Member
Joined
Apr 11, 2013
Messages
89
Likes
0
Points
0
kichwanazi

kichwanazi

Member
Joined Apr 11, 2013
89 0 0
hii njia ya uongo halafu jamaa ana copy na kupaste
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,724
Likes
3,333
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,724 3,333 280
hii njia ya uongo halafu jamaa ana copy na kupaste
He did'nt claim the invention is his ,besides is he a liar or you couldn't be able to follow simple steps? grow upand stop lamenting in each and everything!
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,724
Likes
3,333
Points
280
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,724 3,333 280
Mnaleta mambo yasio mema kabisa.
Ukitembea nukata kwa nukta na uzi huuu utagundua jamaa amekuasidia sana akaunti yako isicharangwe(hacked)tatizo mnasoma title na kama hai apeal to your liking mnaipotezea ,punguzeni uvivu,kusoma na kuchambua vitu!
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,700
Likes
7,980
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,700 7,980 280
He did'nt claim the invention is his ,besides is he a liar or you couldn't be able to follow simple steps? grow upand stop lamenting in each and everything!
true..
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,775,995