habari zenu wakuu


selewatatu

selewatatu

Member
Joined
Oct 30, 2018
Messages
29
Points
95
Age
22
selewatatu

selewatatu

Member
Joined Oct 30, 2018
29 95
naomba msaada kwa mwenye uzoefu na chuo cha IFM,
nimeajiririwa lakini nataka kujiendeleza kielimu katika chuo kikuu cha IFM katika fani ya procurement and supply management......
swali je IFM wanaprogram ya open university yaan niwe nasoma online then chuoni niende siku ya mitihani?
 
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
7,648
Points
2,000
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
7,648 2,000
naomba msaada kwa mwenye uzoefu na chuo cha IFM,
nimeajiririwa lakini nataka kujiendeleza kielimu katika chuo kikuu cha IFM katika fani ya procurement and supply management......
swali je IFM wanaprogram ya open university yaan niwe nasoma online then chuoni niende siku ya mitihani?
Program ya open university ndio kwanza naisikia kwako, ila nimekuelewa.
Unamaanisha udahiliwe kisha uwe unasoma kwa muda unaojua wewe chuoni uende siku za mitihani tu, sidhani kama IFM wana hicho kitu.

Tembelea tovuti ya Open University of Tanzania ndio utapata unachotaka.

Vile vile tembelea tovuti ya IFM uone kama kuna evening class inaweza kukufaa
 
selewatatu

selewatatu

Member
Joined
Oct 30, 2018
Messages
29
Points
95
Age
22
selewatatu

selewatatu

Member
Joined Oct 30, 2018
29 95
Program ya open university ndio kwanza naisikia kwako, ila nimekuelewa.
Unamaanisha udahiliwe kisha uwe unasoma kwa muda unaojua wewe chuoni uende siku za mitihani tu, sidhani kama IFM wana hicho kitu.

Tembelea tovuti ya Open University of Tanzania ndio utapata unachotaka.

Vile vile tembelea tovuti ya IFM uone kama kuna evening class inaweza kukufaa
asante sana ndugu
 

Forum statistics

Threads 1,294,041
Members 497,789
Posts 31,163,128
Top