paramawe Senior Member Joined Apr 13, 2013 Posts 151 Reaction score 24 Apr 21, 2013 #1 Nadhani nilikuwa nimechelewa kuwa ktk hii familia ili kunufaika kwa mustakbali wa maisha ya hapa duniani. Nipokeeni ndugu yenu!
Nadhani nilikuwa nimechelewa kuwa ktk hii familia ili kunufaika kwa mustakbali wa maisha ya hapa duniani. Nipokeeni ndugu yenu!
y-n JF-Expert Member Joined Apr 20, 2013 Posts 2,391 Reaction score 2,514 Apr 21, 2013 #2 wala hujachelewa wetu.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,329 Reaction score 111,557 Apr 21, 2013 #3 Karibu sana JF...
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,419 Reaction score 3,050 Apr 22, 2013 #4 Karibu JF.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,961 Reaction score 13,938 Apr 23, 2013 #5 Karibu sana JF.