Habari ya kusikitisha TBC 1 leo usiku

Habari ya kusikitisha TBC 1 leo usiku

samaki2011

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2013
Posts
1,775
Reaction score
469
Wanajamvi habari za jioni. Kwa wale mliokuwa mkiangalia taarifa ya habari ya saa 2 usiku, mtakumbuka kuna habari moja ya kusikitisha ya mtoto mmoja mwenye kichwa kikubwa kuliko kawaida (Jina lake ni Baraka na mama yake anaitwa Fatuma Chaduku), mama wa mtoto huyo ameomba msaada kwa watz ili wamchangie pesa kwa ajili ya upasuaji wa kichwa kwani uzito wa kichwa ni mkubwa kiasi cha kumwelemea mtoto kiasi cha kushindwa kukaa au kusimama.

Nafahamu sana kwamba jukwaa hili ni la siasa ila nimeamua kupost thread hii ktk jukwaa la siasa kwani viongozi wetu wengi wa kisiasa hujinadi na kuomba kura kwa wananchi huku wakijidai kuwapenda na kujali matatizo ya watu na ahadi lukuki na zisizotekelezeka. Wanasiasa wenzangu naomba tuwe mstari wa mbele kujitokeza na kumsaidia mtoto huyo. Toa mchango wako kupitia TBC1 Naenda mbali zaidi.......

Wiki chache zilizopita tuliwaona viongozi wa kisiasa wakipita huku na huko wakila ubwabwa na wabibi kule vijijin dk chache kabla ya uchaguzii, wengine wameonekana wakishiriki shughuli za kilimo mashambani kama ishara ya upendo kwa watz kwamba vyama vyetu vinawajali wananchi huku tukijisahau kufuatilia kwa karibu huduma za afya mahospitalini na kuwabana wezi wa dawa.

Hatutaki unafiki na hapa naanza kwa kupanga safu ya uchangiaji. CCM mtakuwa wa kwanza kumchangia huyu dogo kwa sababu zifuatazo:

1. Nyie ndio mmeshika dola hivo mnpaswa kuonyesha mfano
2. Tumewapa dola miaka 53 hadi sasa huduma za upasuaji si zakuaminika hosp za serikali na mmetoa rufaa ya kwenda INDIA
3. Mnatumia nguvu nyingi kulaghai wananchi na kupoteza pesa nyingi kuhonga wapiga kura huku wananchi wakikosa matibabu
4. Vikao vingi na safari nyingi zisizo na tija pesa ambazo zingejenga hospitali za kimataifa nchini
5. Duuuu wadau ongezeeni nisiwanyime haki ya kuchangia CHADEMA mtafuata baada ya magamba kwa sababu zifuatazo:

1. Ninyi ni chama cha ukombozi nchini kwani mmemkomboa mwananchi kifikra kwani isingekuwa ninyi tusingejua kwamba tunaibiwa na kuhujumiwa uhuru na utu wetu
2. Ni chama kinachopendwa na wote Tanzania
3. Hampendi watz wateseke ktk nchi yao wenyewe
4. Mna nia ya dhati ya kumwondoa mkoloni mweusi
5. Ninyi ni nguvu ya umma

5. Hamna unafiki wala ulaghai kama wale wanaosema ni wasikivu huku wakiuma na kupuliza kama panya Tunategemea pia kupokea michango kutoka vyama vingine vya upinzani. Source ya taarifa hii ni TBC, imeletwa hapa jamvini na kuongezewa nyama na mimi mzalendo wa nchi yangu-samaki2011
 
Bora umetupia humu nimepata taarifa...maana TBC nmeacha kutazama muda sana na sidhani kama ipo siku ntaitazama..... kuliko kuangalia TBC bora niangalie ukuta
 
Kazi ya serikali hiyo sisi michango tutoe wapi?
 
Nadhani tuweke suala la vyama kando uje ubinadamu zaidi kwa huyu mtoto hakupenda kuzaliwa hivi ila ikiwa linakugusa basi tumsaidie huyu mtoto anaweza kuja kuwa muhimu sana kwa hii nchi baadaye
 
Mimi nafikiri huo msaada ni kwa wote wenye uwezo/nafasi ya kutoa. Kunamambo ambayo inabidi kuweka mambo ya ITIKADI pembeni, na vilevile siyo vema kutumia shida za wananchi kujinadi/kujijenga KISIASA.
 
sawa tunaweza kuchangia lakini kama sijaona vizuri labda kama kuna nambari ya akaunti au kupitia mitandao ya simu.nafikiri ungeweka njia namna watu wataweza kumchangia.
 
Nitashangaa aliemchangia tena (kumbuka uteja aliuchagua mwenyewe iwe kwa utoto au la) asipomchangia huyo mtoto ambae hakuchagua kuwa hivyo alivyo!
 
Nimeguswa na tatizo la huyu mtoto lakini sikupenda jinsi ulivyolileta kwa misingi ya kisiasa,watanzania hatujafikia level hiyo kwamba tubaguane hata ktk matatizo.
 
Nadhani serikali tayari imeweka utaratibu mzuri wa kupata msamaha kwa wale wote wanaothibitika kuwa wanahitaji msaada wa matibabu
Sidhani kama ni sahihi kumuomba msaada mwananchi ambaye tayari amekwishachangia huduma za aina yoyote ile kwa njia ya kodi. Ni jukumu la serikali sasa kupanga namna nzuri ya matumizi a pesa inazokusanya kwa njia ya kodi itakaowanufaisha watanzaia wenye mahitaji kama mtoto huyu.
Ikiwa serikali itaona ni bora kufanya ziara za kuzunguka dunia nzima, itawalipa wabunge donge nono na kuacha kuwahudumia wananchi wenye shida za msingi kama hizi itakuwa ni ukosefu wa upangaji wa vipaumbele. Kwa serikali kutoa huduma za matibabu kwa raia wake siyo hisani ni wajibu. Kwa nini wananchi wageuke omba omba katika nchi yao huku wananchi wengine wakifuja mali? Hatuwezi kuwalaumu wananchi kuwa wanakosa moyo wa huruma kuchangia matibabu huku tukaacha serikali ikitanua kwa fedha za wananchi haohao
Wanajamvi habari za jioni. Kwa wale mliokuwa mkiangalia taarifa ya habari ya saa 2 usiku, mtakumbuka kuna habari moja ya kusikitisha ya mtoto mmoja mwenye kichwa kikubwa kuliko kawaida (Jina lake ni Baraka na mama yake anaitwa Fatuma Chaduku), mama wa mtoto huyo ameomba msaada kwa watz ili wamchangie pesa kwa ajili ya upasuaji wa kichwa kwani uzito wa kichwa ni mkubwa kiasi cha kumwelemea mtoto kiasi cha kushindwa kukaa au kusimama.

Nafahamu sana kwamba jukwaa hili ni la siasa ila nimeamua kupost thread hii ktk jukwaa la siasa kwani viongozi wetu wengi wa kisiasa hujinadi na kuomba kura kwa wananchi huku wakijidai kuwapenda na kujali matatizo ya watu na ahadi lukuki na zisizotekelezeka. Wanasiasa wenzangu naomba tuwe mstari wa mbele kujitokeza na kumsaidia mtoto huyo. Toa mchango wako kupitia TBC1 Naenda mbali zaidi.......

Wiki chache zilizopita tuliwaona viongozi wa kisiasa wakipita huku na huko wakila ubwabwa na wabibi kule vijijin dk chache kabla ya uchaguzii, wengine wameonekana wakishiriki shughuli za kilimo mashambani kama ishara ya upendo kwa watz kwamba vyama vyetu vinawajali wananchi huku tukijisahau kufuatilia kwa karibu huduma za afya mahospitalini na kuwabana wezi wa dawa.

Hatutaki unafiki na hapa naanza kwa kupanga safu ya uchangiaji. CCM mtakuwa wa kwanza kumchangia huyu dogo kwa sababu zifuatazo:

1. Nyie ndio mmeshika dola hivo mnpaswa kuonyesha mfano
2. Tumewapa dola miaka 53 hadi sasa huduma za upasuaji si zakuaminika hosp za serikali na mmetoa rufaa ya kwenda INDIA
3. Mnatumia nguvu nyingi kulaghai wananchi na kupoteza pesa nyingi kuhonga wapiga kura huku wananchi wakikosa matibabu
4. Vikao vingi na safari nyingi zisizo na tija pesa ambazo zingejenga hospitali za kimataifa nchini
5. Duuuu wadau ongezeeni nisiwanyime haki ya kuchangia CHADEMA mtafuata baada ya magamba kwa sababu zifuatazo:

1. Ninyi ni chama cha ukombozi nchini kwani mmemkomboa mwananchi kifikra kwani isingekuwa ninyi tusingejua kwamba tunaibiwa na kuhujumiwa uhuru na utu wetu
2. Ni chama kinachopendwa na wote Tanzania
3. Hampendi watz wateseke ktk nchi yao wenyewe
4. Mna nia ya dhati ya kumwondoa mkoloni mweusi
5. Ninyi ni nguvu ya umma

5. Hamna unafiki wala ulaghai kama wale wanaosema ni wasikivu huku wakiuma na kupuliza kama panya Tunategemea pia kupokea michango kutoka vyama vingine vya upinzani. Source ya taarifa hii ni TBC, imeletwa hapa jamvini na kuongezewa nyama na mimi mzalendo wa nchi yangu-samaki2011
 
Hii ilifaa iwafikie ndugu zetu walio dodoma kwenye mchakato wa katiba.
 
Chadema ni maharamia, yanapokea ruzuku halafu yanazigawana badala ya kuzielekeza kwenye miradi ya kuwasaidia wananchi
 
Bora umetupia humu nimepata taarifa...maana TBC nmeacha kutazama muda sana na sidhani kama ipo siku ntaitazama..... kuliko kuangalia TBC bora niangalie ukuta

hahahaha mkuu umenichekesha adi nimemuamsha dogo apa..bibiye anaanza kubembeleza dogo alale tena. hahhaha dah kweli umeichoka tbc
 
unanikumbusha Ray c, hivi mnasema kweli alisaidiwaga na mkulu. naomba magogoni iwahi kupata picha wakitoa cheki ya dolari, ikatumike kaleeeengaaaa.

back to the topic, namuhurumia sana dogo pamoja na mama yake, kama iliwekwa namba iliyotolewa na hawa wasiopenda tulione bunge la katiba likiwa kazini, iwekwe hapa jukwaani.

ANGALIZO:-
Namba ikiwekwa liwekwe na jina tushaumwa na nyoka ( Chris Lukosi ) hakawii kurukia treni kwa mbele.
 
Last edited by a moderator:
wanajamvi habari za jioni. Kwa wale mliokuwa mkiangalia taarifa ya habari ya saa 2 usiku, mtakumbuka kuna habari moja ya kusikitisha ya mtoto mmoja mwenye kichwa kikubwa kuliko kawaimda (jina lake ni baraka na mama yake anaitwa fatuma chaduku), mama wa mtoto huyo ameomba msaada kwa watz ili wamchangie pesa kwa ajili ya upasuaji wa kichwa kwani uzito wa kichwa ni mkubwa kiasi cha kumwelemea mtoto kiasi cha kushindwa kukaa au kusimama.

Nafahamu sana kwamba jukwaa hili ni la siasa ila nimeamua kupost thread hii ktk jukwaa la siasa kwani viongozi wetu wengi wa kisiasa hujinadi na kuomba kura kwa wananchi huku wakijidai kuwapenda na kujali matatizo ya watu na ahadi lukuki na zisizotekelezeka. Wanasiasa wenzangu naomba tuwe mstari wa mbele kujitokeza na kumsaidia mtoto huyo. Toa mchango wako kupitia tbc1 naenda mbali zaidi.......

Wiki chache zilizopita tuliwaona viongozi wa kisiasa wakipita huku na huko wakila ubwabwa na wabibi kule vijijin dk chache kabla ya uchaguzii, wengine wameonekana wakishiriki shughuli za kilimo mashambani kama ishara ya upendo kwa watz kwamba vyama vyetu vinawajali wananchi huku tukijisahau kufuatilia kwa karibu huduma za afya mahospitalini na kuwabana wezi wa dawa.

Hatutaki unafiki na hapa naanza kwa kupanga safu ya uchangiaji. Ccm mtakuwa wa kwanza kumchangia huyu dogo kwa sababu zifuatazo:

1. Nyie ndio mmeshika dola hivo mnpaswa kuonyesha mfano
2. Tumewapa dola miaka 53 hadi sasa huduma za upasuaji si zakuaminika hosp za serikali na mmetoa rufaa ya kwenda india
3. Mnatumia nguvu nyingi kulaghai wananchi na kupoteza pesa nyingi kuhonga wapiga kura huku wananchi wakikosa matibabu
4. Vikao vingi na safari nyingi zisizo na tija pesa ambazo zingejenga hospitali za kimataifa nchini
5. Duuuu wadau ongezeeni nisiwanyime haki ya kuchangia chadema mtafuata baada ya magamba kwa sababu zifuatazo:

1. Ninyi ni chama cha ukombozi nchini kwani mmemkomboa mwananchi kifikra kwani isingekuwa ninyi tusingejua kwamba tunaibiwa na kuhujumiwa uhuru na utu wetu
2. Ni chama kinachopendwa na wote tanzania
3. Hampendi watz wateseke ktk nchi yao wenyewe
4. Mna nia ya dhati ya kumwondoa mkoloni mweusi
5. Ninyi ni nguvu ya umma

5. Hamna unafiki wala ulaghai kama wale wanaosema ni wasikivu huku wakiuma na kupuliza kama panya tunategemea pia kupokea michango kutoka vyama vingine vya upinzani. Source ya taarifa hii ni tbc, imeletwa hapa jamvini na kuongezewa nyama na mimi mzalendo wa nchi yangu-samaki2011


mpelekeni dodoma kwa wazee wa 700
 
Back
Top Bottom