Habari ya kusikitisha TBC 1 leo usiku

Habari ya kusikitisha TBC 1 leo usiku

unanikumbusha Ray c, hivi mnasema kweli alisaidiwaga na mkulu. naomba magogoni iwahi kupata picha wakitoa cheki ya dolari, ikatumike kaleeeengaaaa.

back to the topic, namuhurumia sana dogo pamoja na mama yake, kama iliwekwa namba iliyotolewa na hawa wasiopenda tulione bunge la katiba likiwa kazini, iwekwe hapa jukwaani.

ANGALIZO:-
Namba ikiwekwa liwekwe na jina tushaumwa na nyoka ( Chris Lukosi ) hakawii kurukia treni kwa mbele.

Dah umenichekesha sana mkuu
 
Last edited by a moderator:
Ujumbe wa kuchangia mzuri, lakini umeharibu kuanza kuponda na kusifia upande mmoja. Inaonekana wewe ni mwana Chadema. Itakuwa ngumu kwa mwana CCM akiona uzi huu kuchangia. Hisia zako umeziweka pabaya sana. Suala la ugonjwa wa huyu mtoto umelipeleka kisiasa badala ya UTU. Ugonjwa hauna siasa ndugu.
 
Habari ni ya kusikitisha sana, lakini wewe mleta mada utaniwia radhi kwa hili ninalosema ni kwamba hujatumia akili hata kidogo kuongelea suala zito la namna hii kwa kuleta ushabiki wa kisiasa uchwara. Hayo mambo yako ya chadema tafuta njia nyingine lakini sio kwa staili hii, huyu anapaswa kusaidiwa na yeyote bila kujali itikadi hii ya siasa uchwara za hapa kwetu.

Ni bora usisitize watanzania tuchangie na sio kutuletea upuuzi wa chama. Hakuna cha ukombozi wowote kutoka katika vyama hivi vya siasa wala tusidanganyane
 
Wanajamvi habari za jioni. Kwa wale mliokuwa mkiangalia taarifa ya habari ya saa 2 usiku, mtakumbuka kuna habari moja ya kusikitisha ya mtoto mmoja mwenye kichwa kikubwa kuliko kawaida (Jina lake ni Baraka na mama yake anaitwa Fatuma Chaduku), mama wa mtoto huyo ameomba msaada kwa watz ili wamchangie pesa kwa ajili ya upasuaji wa kichwa kwani uzito wa kichwa ni mkubwa kiasi cha kumwelemea mtoto kiasi cha kushindwa kukaa au kusimama.

Nafahamu sana kwamba jukwaa hili ni la siasa ila nimeamua kupost thread hii ktk jukwaa la siasa kwani viongozi wetu wengi wa kisiasa hujinadi na kuomba kura kwa wananchi huku wakijidai kuwapenda na kujali matatizo ya watu na ahadi lukuki na zisizotekelezeka. Wanasiasa wenzangu naomba tuwe mstari wa mbele kujitokeza na kumsaidia mtoto huyo. Toa mchango wako kupitia TBC1 Naenda mbali zaidi.......

Wiki chache zilizopita tuliwaona viongozi wa kisiasa wakipita huku na huko wakila ubwabwa na wabibi kule vijijin dk chache kabla ya uchaguzii, wengine wameonekana wakishiriki shughuli za kilimo mashambani kama ishara ya upendo kwa watz kwamba vyama vyetu vinawajali wananchi huku tukijisahau kufuatilia kwa karibu huduma za afya mahospitalini na kuwabana wezi wa dawa.

Hatutaki unafiki na hapa naanza kwa kupanga safu ya uchangiaji. CCM mtakuwa wa kwanza kumchangia huyu dogo kwa sababu zifuatazo:

1. Nyie ndio mmeshika dola hivo mnpaswa kuonyesha mfano
2. Tumewapa dola miaka 53 hadi sasa huduma za upasuaji si zakuaminika hosp za serikali na mmetoa rufaa ya kwenda INDIA
3. Mnatumia nguvu nyingi kulaghai wananchi na kupoteza pesa nyingi kuhonga wapiga kura huku wananchi wakikosa matibabu
4. Vikao vingi na safari nyingi zisizo na tija pesa ambazo zingejenga hospitali za kimataifa nchini
5. Duuuu wadau ongezeeni nisiwanyime haki ya kuchangia CHADEMA mtafuata baada ya magamba kwa sababu zifuatazo:

1. Ninyi ni chama cha ukombozi nchini kwani mmemkomboa mwananchi kifikra kwani isingekuwa ninyi tusingejua kwamba tunaibiwa na kuhujumiwa uhuru na utu wetu
2. Ni chama kinachopendwa na wote Tanzania
3. Hampendi watz wateseke ktk nchi yao wenyewe
4. Mna nia ya dhati ya kumwondoa mkoloni mweusi
5. Ninyi ni nguvu ya umma

5. Hamna unafiki wala ulaghai kama wale wanaosema ni wasikivu huku wakiuma na kupuliza kama panya Tunategemea pia kupokea michango kutoka vyama vingine vya upinzani. Source ya taarifa hii ni TBC, imeletwa hapa jamvini na kuongezewa nyama na mimi mzalendo wa nchi yangu-samaki2011

Asante kwa taarifa. Kwanza naomba huyu mama ashauriwe afike CCBRT wanatoa huduma hii bure bila malipo yeyote. Lkn naomba tuikumbushe serikali wajibu wake wa msingi, Afya ni haki ya kila mwananchi, tukisema tuwachangie mmoja mmoja tutawachangia wangapi? ni wangapi wanaopata nafasi ya kufikiwa na vyombo vya habari? Wako wengi wasioskika lkn wanaitaji huduma kama hizi Hivyo ni busara kuiwajibisha serikali kwenye mambo ya msingi si kufurahia kodi zetu zikiwapeleka nje kwa mafua na kikohozi huku hata paracetamol hakuna
 
Nadhani tuweke suala la vyama kando uje ubinadamu zaidi kwa huyu mtoto hakupenda kuzaliwa hivi ila ikiwa linakugusa basi tumsaidie huyu mtoto anaweza kuja kuwa muhimu sana kwa hii nchi baadaye

Hata kama hatakuja kuwa mtu muhimu, yeye kama binadamu ana haki ya ku-enjoy maisha, hivyo bila kujali tofauti tulizo nazo hima tuamke tukamsaidie binadam mwenzetu, kamwe tusitegemee wanasiasa maana wao walishajua changamoto zilizopo katika sekta mbalimbali nchini lakini wakaweka mbele maslahi binafsi - Mungu inusuru Tanzania
 
Mimi sipo sikuona hiyo taarifa, je ulichukua namba ya mawasiliano? Kama iunayo waelekeze waende MOI wamtafute Dr Shabani kama sikosei au mama Temba wa organisation inaitwa Cure international wanawasaidia atapasuliwa bure na matibabu. Hata kama ni wa nje ya Dar anapewa nauli ya kurudia.
Wanajamvi habari za jioni. Kwa wale mliokuwa mkiangalia taarifa ya habari ya saa 2 usiku, mtakumbuka kuna habari moja ya kusikitisha ya mtoto mmoja mwenye kichwa kikubwa kuliko kawaida (Jina lake ni Baraka na mama yake anaitwa Fatuma Chaduku), mama wa mtoto huyo ameomba msaada kwa watz ili wamchangie pesa kwa ajili ya upasuaji wa kichwa kwani uzito wa kichwa ni mkubwa kiasi cha kumwelemea mtoto kiasi cha kushindwa kukaa au kusimama.

Nafahamu sana kwamba jukwaa hili ni la siasa ila nimeamua kupost thread hii ktk jukwaa la siasa kwani viongozi wetu wengi wa kisiasa hujinadi na kuomba kura kwa wananchi huku wakijidai kuwapenda na kujali matatizo ya watu na ahadi lukuki na zisizotekelezeka. Wanasiasa wenzangu naomba tuwe mstari wa mbele kujitokeza na kumsaidia mtoto huyo. Toa mchango wako kupitia TBC1 Naenda mbali zaidi.......

Wiki chache zilizopita tuliwaona viongozi wa kisiasa wakipita huku na huko wakila ubwabwa na wabibi kule vijijin dk chache kabla ya uchaguzii, wengine wameonekana wakishiriki shughuli za kilimo mashambani kama ishara ya upendo kwa watz kwamba vyama vyetu vinawajali wananchi huku tukijisahau kufuatilia kwa karibu huduma za afya mahospitalini na kuwabana wezi wa dawa.

Hatutaki unafiki na hapa naanza kwa kupanga safu ya uchangiaji. CCM mtakuwa wa kwanza kumchangia huyu dogo kwa sababu zifuatazo:

1. Nyie ndio mmeshika dola hivo mnpaswa kuonyesha mfano
2. Tumewapa dola miaka 53 hadi sasa huduma za upasuaji si zakuaminika hosp za serikali na mmetoa rufaa ya kwenda INDIA
3. Mnatumia nguvu nyingi kulaghai wananchi na kupoteza pesa nyingi kuhonga wapiga kura huku wananchi wakikosa matibabu
4. Vikao vingi na safari nyingi zisizo na tija pesa ambazo zingejenga hospitali za kimataifa nchini
5. Duuuu wadau ongezeeni nisiwanyime haki ya kuchangia CHADEMA mtafuata baada ya magamba kwa sababu zifuatazo:

1. Ninyi ni chama cha ukombozi nchini kwani mmemkomboa mwananchi kifikra kwani isingekuwa ninyi tusingejua kwamba tunaibiwa na kuhujumiwa uhuru na utu wetu
2. Ni chama kinachopendwa na wote Tanzania
3. Hampendi watz wateseke ktk nchi yao wenyewe
4. Mna nia ya dhati ya kumwondoa mkoloni mweusi
5. Ninyi ni nguvu ya umma

5. Hamna unafiki wala ulaghai kama wale wanaosema ni wasikivu huku wakiuma na kupuliza kama panya Tunategemea pia kupokea michango kutoka vyama vingine vya upinzani. Source ya taarifa hii ni TBC, imeletwa hapa jamvini na kuongezewa nyama na mimi mzalendo wa nchi yangu-samaki2011
 
Nadhani kinachotakiwa hapa ni msaada kwa huyu mtoto...Hayo mengine yanaweza yakafanyiwa kazi kwenye box la kura....
Tunaomba namba za mpesa au account number tuanze kumchangia....
 
Hivi jk anaendaga kucheki malaria wapi tena US au UK
 
Mimi sipo sikuona hiyo taarifa, je ulichukua namba ya mawasiliano? Kama iunayo waelekeze waende MOI wamtafute Dr Shabani kama sikosei au mama Temba wa organisation inaitwa Cure international wanawasaidia atapasuliwa bure na matibabu. Hata kama ni wa nje ya Dar anapewa nauli ya kurudia.

Sikuwahi kunakili namba mkuu siunajua TBC1 wanavyokimbizaga taarifa zao yani nainua simu nianze kuandika tayari wameshahamia taarifa nyingine ila naifatilia halafu ntaiweka hapa jf pamoja na jina la account. Asante sana kwa huo ushauri
 
Hivi jk anaendaga kucheki malaria wapi tena US au UK

Nawashangaa sana hawa viongozi wa serikali na porojo zao.wanatukata kodi lukuki kumbe wanajali tu maisha yao kwa kodi zetu. Unaenda hosp unaambiwa dawa hamna, paracetamol pia hamna duuuh kazi tunayo. wakute kwenye mikutano ya siasa wanavyoimba na mitumbo yao hovyo kabisa
 
Back
Top Bottom