habari wapendwa

Naila Mbululo

New Member
Nov 30, 2013
2
0
za saa hizi wapendwa,,jamani naombeni msaada..mimi ni msichana naependa sana ujasiriamali tatizo langu ni mtaji..nina idea kibao kuna kusafirisha culture nje,kuna kufungua biashara ya pop corn hizo ndo hasa nazozihitaji mtaji wake ni laki tano,,sina dhamana ya kitu nshaangaika kwenda banks ila ndo hivo nina elimu ya biashara courses na ninapenda biashara,,naombeni msaada wenu wa mawazo mwakan ujao usiishe bila kupata fursa,,naombeni sana
 

Mipangomingi

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
2,712
2,000
Tanzania inaelekea kuzuri sana, Mungu saidia nchi hii iingie "zama za ujasiriamali" kama zilivyopitia nchi nyingine zilizoendelea. Naamini utapata japo kwa mkopo humuhumu JF
 

Imvubhu

Senior Member
Aug 27, 2017
181
250
za saa hizi wapendwa,,jamani naombeni msaada..mimi ni msichana naependa sana ujasiriamali tatizo langu ni mtaji..nina idea kibao kuna kusafirisha culture nje,kuna kufungua biashara ya pop corn hizo ndo hasa nazozihitaji mtaji wake ni laki tano,,sina dhamana ya kitu nshaangaika kwenda banks ila ndo hivo nina elimu ya biashara courses na ninapenda biashara,,naombeni msaada wenu wa mawazo mwakan ujao usiishe bila kupata fursa,,naombeni sana
Habari. Vipi ulifanikwa kuanza biashara ya pop corn? Naomba uzoefu tafadhali. Nahitaji mashine na bei zake pmoja na mahindi. Kama una taarifa njema, tafadhali. nataka kufungua Singida
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom