• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

habari wapendwa

N

Naila Mbululo

New Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
2
Points
0
N

Naila Mbululo

New Member
Joined Nov 30, 2013
2 0
za saa hizi wapendwa,,jamani naombeni msaada..mimi ni msichana naependa sana ujasiriamali tatizo langu ni mtaji..nina idea kibao kuna kusafirisha culture nje,kuna kufungua biashara ya pop corn hizo ndo hasa nazozihitaji mtaji wake ni laki tano,,sina dhamana ya kitu nshaangaika kwenda banks ila ndo hivo nina elimu ya biashara courses na ninapenda biashara,,naombeni msaada wenu wa mawazo mwakan ujao usiishe bila kupata fursa,,naombeni sana
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
8,545
Points
2,000
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
8,545 2,000
  • Upo mkoa gani Naila Mbululo
 
Last edited by a moderator:
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,789
Points
2,000
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,789 2,000
biashara ya pop corn wapi unataraji kuifanyia wapi? una mashine tayari?
 
Mipangomingi

Mipangomingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,715
Points
2,000
Mipangomingi

Mipangomingi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,715 2,000
Tanzania inaelekea kuzuri sana, Mungu saidia nchi hii iingie "zama za ujasiriamali" kama zilivyopitia nchi nyingine zilizoendelea. Naamini utapata japo kwa mkopo humuhumu JF
 
Imvubhu

Imvubhu

Senior Member
Joined
Aug 27, 2017
Messages
181
Points
250
Imvubhu

Imvubhu

Senior Member
Joined Aug 27, 2017
181 250
za saa hizi wapendwa,,jamani naombeni msaada..mimi ni msichana naependa sana ujasiriamali tatizo langu ni mtaji..nina idea kibao kuna kusafirisha culture nje,kuna kufungua biashara ya pop corn hizo ndo hasa nazozihitaji mtaji wake ni laki tano,,sina dhamana ya kitu nshaangaika kwenda banks ila ndo hivo nina elimu ya biashara courses na ninapenda biashara,,naombeni msaada wenu wa mawazo mwakan ujao usiishe bila kupata fursa,,naombeni sana
Habari. Vipi ulifanikwa kuanza biashara ya pop corn? Naomba uzoefu tafadhali. Nahitaji mashine na bei zake pmoja na mahindi. Kama una taarifa njema, tafadhali. nataka kufungua Singida
 

Forum statistics

Threads 1,402,829
Members 530,989
Posts 34,406,243
Top