Habari bila wasi

Habari bila wasi

Mkwaruzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2011
Posts
563
Reaction score
98
Hebu tudondosheane vitu vya kama huyu kachala Wasiwasi Magulambo, dah, nimevutiwa navyo ila kwangu mm kuvisikia inakuwa tabu kidogo.
 
Mikwaruzo umekwaruzwa na nini mbona hueleweki au ni mimi tu?
 
Utaweza kunielewa ninachokusudia ikiwa tu utafungulia Clouds fm radio 20:50 katika 10 za emplifaya coz ndani yake ndo inapatikana sigment ya 'habari bila wasiwasi'
 
Ní wasiwasi mwabulambo siyo magulambo mkuu.au na wewe umeingiwa na wasiwasi nini.maana majina mengine utafikiri walikosa jina la kumpa jamani?kabisa unajipinda kutafuta mtoto kisha unampata alafu unampa jina wasiwasi.pole sana mwenye hilo jina maana haikuwa hiyari yako.lakini ningekuwa mimi ningelikataa bwana kwani lazima kuitwa hivyo?
 
sikujuwa kama lile ni jina lake halisi au ni jina la kutafutia kula tu pale kazini. Ila kiukweli yule jamaa ni mkali ktk kila kipindi na jinsi anavyotumia swaga za kizushi kama vile ni lugha ya kawaida.
 
Back
Top Bottom