ha ha

miminimkulimaakachekasana

JF-Expert Member
May 29, 2017
3,285
2,000
images
 

Mgodo visa

JF-Expert Member
Nov 1, 2016
3,304
2,000
Nafikiri nilipo weka neno was..neno had alikutakiwa...( nimepata msaada toka kwa WAUBAVUNI)

Ama nae kachemka...!?
 

Mgodo visa

JF-Expert Member
Nov 1, 2016
3,304
2,000
Copy that... Rogerrr...

Shibe nayo ikizidi, unakuwa mwingi wa Maneno...!!

Daku ni nomaa..
 

uhurumoja

JF-Expert Member
Mar 2, 2014
2,533
2,000
...have..(niweke sawa Mshana) tatizo naichukia sana lugha hii..watu wanavyo ilinganisha na Usomi.
Usijali mkuu uko sawa tu na unaeleweka ila was ndio haipaswi kuwa hapo kama sikosei ila usiache kuongea hata kama unakosea maana kama baiskeli kwa jitihada hadi utafikia umahiri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom