Gwajima achimbwa mkwara na Mchunganji Komando Mashimo

Gwajima achimbwa mkwara na Mchunganji Komando Mashimo

Huyu mpuuzi tuu hakuna mchungaji hapa anatafuta kiki kupitia mchungaji Gwajima
 
Katembea kwa mguu kutoka kibamba mpk posta..jasho jiiiiingi
 
huyu anataka kutoka tu! namshauri kwa hiyo sauti aende kupiga debe
 
UYU JAMAA ANATAFUTA POPULARITY KWA NGUVU
 
Anatafuta kiki kwa lazima hahaha hahaha na Gwajima wala hata hangaika kumjibu
 
Anatafuta kiki kwa lazima hahaha hahaha na Gwajima wala hata hangaika kumjibu
Anakwepa asio wamudu. Mchungaji kampa NENO ZITO. Kila mwanadamu hujaribiwa na Mungu kadri ya ukubwa wa IMANI yake. Sasa Gwajima kinachomfanya kupayukapayuka na kutishia watu ni nini? After all Biblia inasema Kisasi si juu yenu, yeye roho ya kisasi kaitoa wapi?
 
Anakwepa asio wamudu. Mchungaji kampa NENO ZITO. Kila mwanadamu hujaribiwa na Mungu kadri ya ukubwa wa IMANI yake. Sasa Gwajima kinachomfanya kupayukapayuka na kutishia watu ni nini? After all Biblia inasema Kisasi si juu yenu, yeye roho ya kisasi kaitoa wapi?
Mkuu hawawezi kukuelewa coz wanachangia mada kwa ushabiki,they start attacking personality ya huyo mchungaji instead of addresing the topic,JF inazidi kupoteza ubora wake!!
 
Anakwepa asio wamudu. Mchungaji kampa NENO ZITO. Kila mwanadamu hujaribiwa na Mungu kadri ya ukubwa wa IMANI yake. Sasa Gwajima kinachomfanya kupayukapayuka na kutishia watu ni nini? After all Biblia inasema Kisasi si juu yenu, yeye roho ya kisasi kaitoa wapi?
Ila kweli mkuu
 
Jamaa amegundua kuwa Gwajima ni fursa, anataka amtumie kupata umaarufu na pesa.
Wachungaji wa aina hii ndio hujibanza machimbo na kunywa makonyagi kama BOB LUSE
Gwajima na yeye mwenyewe haya anayoyafanya ni fursa kwake sasa hivi wapenda udaku wanapeleka sadaka kwake kila j2 wakijakushtuka jamaa ni msanii kashawapiga vya kutosha
 
Mkuu hawawezi kukuelewa coz wanachangia mada kwa ushabiki,they start attacking personality ya huyo mchungaji instead of addresing the topic,JF inazidi kupoteza ubora wake!!
Halafu hawahawa ndo wanajitapa wana vyeti wakati hata kujibu hoja tu wanapata tabu.
 


Mwanadamu hujaribiwa sawasawa na ukubwa wa imani yake. Kwanini Gwajima anapojaribiwa anatangaza vita?

Nasubiri Gwajima kama atamsagasaga huyu Mchungaji au machine yake saa hizi yake ni akina Diamond na Makonda.

Kitakachonishangaza ni pale Askofu Gwajima atakapomjibu na huyu naye.
 
Huyu Hajajibiwa na Bro NGWAJIMA anatoa jasho hadi kwenye ulimi.
Je Akijibiwa ???what do you expect
 
Back
Top Bottom