Gwajima achimbwa mkwara na Mchunganji Komando Mashimo

Gwajima achimbwa mkwara na Mchunganji Komando Mashimo

Maombi yangu Mungu awainue wachungaji wengine na maaskofu wengine wenye hulka na ujasiri sawa na huu wa Dr Askofu Gwajima
 
Kubwa Jinga. Sauti mbaya utadhani tembo anatoa ushuzi.Mchumia tumbo. Eti mchungaji. Endelea na huo utapeli kwa gia ya uchungaji wakati huna lolote zaidi ya kuibia watu
 
Gwajima ampuuze tu huyu si wa kiwango chake aje uku mbeya wapo wengi wa kiwango chake akija asikilize baraka fm
 
Huyu amenikumbusha ile clip ya mchekeshaji mdada wa Kikenya, alisema anapenda watumishi wa Mungu wa Ulaya maana hawakoromi km hawa tuliowaozea "mwambie jirani yako wewe ni kondoo sio mimi, mimi ni mchungaji"
 

Attachments

Huyo mbona sio mchungaji, hiyo ni tapeli LA mini tu, Et linaongea na waandishi wa habari nyie mmewaona hao waandishi wa habari? Anatafuta kiki na kushibisha tumbo lake. Kanisa lake lipo WAPI? Hana cha jengo wala ofisi, kanisa na ofisi yake vipo kwenye hilo begi alilonalo mgongoni!!! Kibaraka mkubwa huyu.
 
Duu watu wanatafuta kiki haswaa eti anamuonya Gwajima subutuu
 
Kila mtu anasize yake. . Gwajima yeye anasize yake pia
 
Jina lenyewe lakipuuzi

komando mashimo! who is this ?

Hawa wengine wakupuuza tu.....hata siro na makonda hawamjui huyu na hana lolote.

Mkuu hivi una vyeti kweli wewe? Naona badala ya kujadili hoja zake unamjadili mtoa hoja.
Nakukumbusha kuwa anasema. Mwanadamu hujaribiwa kutokana na ukubwa wa imani yake. Gwajima kinachompanikisha ni nini? Yeye si MKUBWA? mbona anapojaribiwa na makubwa anatangaza vita na vitisho kwa akina Diamond na BASHITE?
 
Huyu jamaa ni muigizaji..... Angalia link hiyo


Ok! kwa hiyo waigizaji hawatakiwi kuongelea suala lolote la kijamii? Hebu mpingeni kwa hoja kama mnazo na sio kumjadili mtoa hoja. Nyie si mna vyeti jamani? mbona mnajadili watu sasa badala ya hoja zilizotolewa?
 
Back
Top Bottom