Haloooooooooo!!!!! Nicheke Ninenepe!!!!!!Khaaaaaaaa!!!
Dada acha UCHOYO!!!! Wanaume wengi ndo walivyooooo!!!!!!!! NDOA 70% ZINAENDESHWA KWA HISANI NA UDHAMINI MZITO WA KINA DADA!! Usione watu wanangaa na PETE zao vidoleni. Wanaume wagumu kweli kutoa, HASWAA AKIJUA UWEZO WA KUTOA UNAO!!!!!!!!
As long as HE MAKES YOU HAPPY, HE DSNT CHEAT, HE LOVES YOU AND HE MAKES YOU HAPPY, Hayo mengine we just BULLSHIT!!! Ndio wanaume wengi walivo HADI UWAKABE KOO!!!!!
Umri umeenda usipoangalia U WILL END UP LONELY!!!!!! HAKUNA MWANAUME COMPLETE PACKAGE!!!!!!!! Wote wana m apungufu yao tu!!! KAMA HELA UNAYO JST BUY YOUR HAPPINESS!!! ITS WORTH IT!
Usiwe kauzu kama Mama Lara 1, pamoja na mshahara na biashara zake, Hata Kuku wakipitishwa ofisini LAZIMA AMPIGIE MUMEWE kuulizia achukue wangapi, na pesa yake atarudishiwa lini! Akigomewa ndo hatuli kuku hivooooo!!!!! Hata pesa ya chumvi akitoa lazima adai!!!!!! BE GENEROUS TO YOUR MAN BANA!!!!!!!!!
jivue gamba mamiie!utachunwa wewe hapo mpaka basi!halafu wanaume wa hivo hodari wa kutoa amri nyumbani kwa wapenzi wao yani mpka watoto wanakereka
sentensi kama hizi hazikauki midomoni mwao!
-DADA MBONA LEO HAMNA MATUNDA MEZAN?
-WE NANII HEBU LETA HIYPO REMOTE HAPA KUNA MOIRA SA HIZI
-HONEY HIVI UMELALA MPKA SA HIZI?
-WANAO WANA KELELE SANA WAKITOKA SHULE
-HUYU MSICHANA WAKO WA KAZI HANA ADABU
-HII GARI NI KAMA IMETEMEBE KILOMETA NYINGI VILE
-MAHARAGE KILA SIKU ?
ULIMUULIZA KWA NINI ALIACHANA NA MKEWE?
Hiyo ndio sababu......
Halafu unapaswa umsome mwenzako toka kipindi cha dating...kabla ya kumkaribisha nyumbani......
Ya nini kuwa na mwanaume asiyejua majukumu?
Kwako kageuza hoteli aje ale na kulala, na kudoo bila kugharamia?
Shtuka dada, huyo mwanaume ukute hajaachana na mkewe.... Hujiulizi kwa nini hakupeleki kwake? Ndugu zake wawajua?
Anakutumia tu....
Wanawake mnapaswa kugundua haya na kujiengua mapema....
Haloooooooooo!!!!! Nicheke Ninenepe!!!!!!Khaaaaaaaa!!!
Dada acha UCHOYO!!!! Wanaume wengi ndo walivyooooo!!!!!!!! NDOA 70% ZINAENDESHWA KWA HISANI NA UDHAMINI MZITO WA KINA DADA!! Usione watu wanangaa na PETE zao vidoleni. Wanaume wagumu kweli kutoa, HASWAA AKIJUA UWEZO WA KUTOA UNAO!!!!!!!!
As long as HE MAKES YOU HAPPY, HE DSNT CHEAT, HE LOVES YOU AND HE MAKES YOU HAPPY, Hayo mengine we just BULLSHIT!!! Ndio wanaume wengi walivo HADI UWAKABE KOO!!!!!
Umri umeenda usipoangalia U WILL END UP LONELY!!!!!! HAKUNA MWANAUME COMPLETE PACKAGE!!!!!!!! Wote wana m apungufu yao tu!!! KAMA HELA UNAYO JST BUY YOUR HAPPINESS!!! ITS WORTH IT!
Usiwe kauzu kama Mama Lara 1, pamoja na mshahara na biashara zake, Hata Kuku wakipitishwa ofisini LAZIMA AMPIGIE MUMEWE kuulizia achukue wangapi, na pesa yake atarudishiwa lini! Akigomewa ndo hatuli kuku hivooooo!!!!! Hata pesa ya chumvi akitoa lazima adai!!!!!! BE GENEROUS TO YOUR MAN BANA!!!!!!!!!
jivue gamba mamiie!utachunwa wewe hapo mpaka basi!halafu wanaume wa hivo hodari wa kutoa amri nyumbani kwa wapenzi wao yani mpka watoto wanakereka
sentensi kama hizi hazikauki midomoni mwao!
-DADA MBONA LEO HAMNA MATUNDA MEZAN?
-WE NANII HEBU LETA HIYPO REMOTE HAPA KUNA MOIRA SA HIZI
-HONEY HIVI UMELALA MPKA SA HIZI?
-WANAO WANA KELELE SANA WAKITOKA SHULE
-HUYU MSICHANA WAKO WA KAZI HANA ADABU
-HII GARI NI KAMA IMETEMEBE KILOMETA NYINGI VILE
-MAHARAGE KILA SIKU ?
Haloooooooooo!!!!! Nicheke Ninenepe!!!!!!Khaaaaaaaa!!!
Dada acha UCHOYO!!!! Wanaume wengi ndo walivyooooo!!!!!!!! NDOA 70% ZINAENDESHWA KWA HISANI NA UDHAMINI MZITO WA KINA DADA!! Usione watu wanangaa na PETE zao vidoleni. Wanaume wagumu kweli kutoa, HASWAA AKIJUA UWEZO WA KUTOA UNAO!!!!!!!!
As long as HE MAKES YOU HAPPY, HE DSNT CHEAT, HE LOVES YOU AND HE MAKES YOU HAPPY, Hayo mengine we just BULLSHIT!!! Ndio wanaume wengi walivo HADI UWAKABE KOO!!!!!
Umri umeenda usipoangalia U WILL END UP LONELY!!!!!! HAKUNA MWANAUME COMPLETE PACKAGE!!!!!!!! Wote wana m apungufu yao tu!!! KAMA HELA UNAYO JST BUY YOUR HAPPINESS!!! ITS WORTH IT!
Usiwe kauzu kama Mama Lara 1, pamoja na mshahara na biashara zake, Hata Kuku wakipitishwa ofisini LAZIMA AMPIGIE MUMEWE kuulizia achukue wangapi, na pesa yake atarudishiwa lini! Akigomewa ndo hatuli kuku hivooooo!!!!! Hata pesa ya chumvi akitoa lazima adai!!!!!! BE GENEROUS TO YOUR MAN BANA!!!!!!!!!
hahahhaaaa!!! Lara 1 umeniua, ila my dear sikubaliani na wewe.
biashara ya kulea baba zima na meno yake 32 siiwezi. aende zake njia nyeupe. nilishajisemea kua mwanamme ambaye hawezi kubadili maisha yangu sina haja nae, maana mimi kupelekwa kitandani sio issue, nawezi ishi bila hiyo kitu.
Sijawa mpweke that much kiasi cha kulea mwanamme. bora angekua hana kazi ningesema zigo langu, lakini employed and well paid..!!! Siwezi kwa kweli. Hata kama hakuna aliyekamilika huyu asojua wajibu wake kazidi.
Anyway, nashukuru kwa ushauri pia.
Dah! Watu mnavijembe humu jf baba wa watu akipita hapa mbona unatalaka leo,leo.Chamsingi achana naye huyo jamaa kuliko kuishi maisha ya kunung'unika kila kukicha,nafikiri malengo ya uhusiano wenu hayafanani.