mwehu ndama
JF-Expert Member
- Nov 12, 2019
- 2,463
- 9,506
Pesa zipo bank
Sasa mbona Simba walimtambulisha Simba day ndugu mmatumbi uliechoka kwa dhiki za Dunia?Washamba kabisa nyie sasa mwalimu ana balaa gani?
Yule Kopp tu, klabu kama wydad hawakuwa na mpango nae tenaSasa mbona Simba walimtambulisha Simba day ndugu mmatumbi uliechoka kwa dhiki za Dunia?
Picha inajieleza😁Hapana ila shabiki mandazi wanataka kuleta sintofahamu embu waeleze kwa jinsi ilivyokua...
Seleman mwalimu ndo mwanaume wa kwanza kula nauliPicha inajieleza😁
Haah kama Mo sawa wamchukue tu mana pesa ipo bank!❗️
Yule muhindi anapenda pesa sana wanajibebea wakitaka🦘
Lkn tumaini letu lipo kwa Mwangungu
yule hawezi kutusaliti wakufa na kuzikana
tutaendelea kumlinda
kwa wivu kubwa❗️👈
Sijapenda😁Seleman mwalimu ndo mwanaume wa kwanza kula nauli
Ndo mkaze kaliozzz 🦁🐒🐒