• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Group kali la vichekesho whatsapp

Salt Bae

Salt Bae

Senior Member
Joined
Jan 9, 2019
Messages
142
Points
250
Salt Bae

Salt Bae

Senior Member
Joined Jan 9, 2019
142 250
Wana mwenye group kali la vichekesho naomba aniadd au anitumie link nijiunge au kama hatojali anitumie no za maadmin niwacheki waniunge πŸ™πŸ½πŸ™πŸ½πŸ™πŸ½

Cheka uongeze siku zakuishi
 
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
8,164
Points
2,000
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
8,164 2,000
tafuta crazytv katika youtube, utacheka mpaka pumzi ziishe urest in peace au camera escondida ya wabrazil kwenye youtube
 

Forum statistics

Threads 1,403,606
Members 531,286
Posts 34,428,754
Top