Green Certificate


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
Wakuu

Naomba mwenye weledi anifafanulie maana na mantiki ya Green Certificate inayotolewa na TRA, nasikia inatuumiza sana kama ilivyokua kwa Tax Holiday
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
Kuna makampuni saba tu yamepewa certificate hii na mawili kati ya hayo yanamilikiwa na mtoto wa kigogo nchini
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
kwa mantiki hiyo, wengo hupitishia biashara zao kwa makampuni haya na ku-default
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
hii imesababisha hasara ya 13% KATIKA UKUSANYAJI WA KODI NCHNI
 
S

SIR DAS

Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
11
Points
0
Age
29
S

SIR DAS

Member
Joined Sep 20, 2012
11 0
ebwana me naona hawa wa2 wanajaliana wao wenyewe,jamen watanzania tuamke kwan 2nanaendelea kunyonywa na wale wenye nazo, ambao ni wanasiasa na dawa ni kuwangoa madarakani mapema.
 
B

businezz_oligarch

Senior Member
Joined
Dec 16, 2012
Messages
145
Points
0
B

businezz_oligarch

Senior Member
Joined Dec 16, 2012
145 0
ebwana me naona hawa wa2 wanajaliana wao wenyewe,jamen watanzania tuamke kwan 2nanaendelea kunyonywa na wale wenye nazo, ambao ni wanasiasa na dawa ni kuwangoa madarakani mapema.
.
.
.
Ukimuamsha aliyelala..........
 

Forum statistics

Threads 1,283,751
Members 493,810
Posts 30,799,802
Top