Graphics desiner anahitajika kama sehemu ya mazoezi ya vitendo/interim | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Graphics desiner anahitajika kama sehemu ya mazoezi ya vitendo/interim

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by dostum, Aug 2, 2012.

  1. d

    dostum JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    aa
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,699
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Haha utakesha kumpata.
     
  3. h120

    h120 JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1,440
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    kwa hyo nyie muingize pesa ye apigike that's (exploitation)
     
Loading...