Grand malta na kisukari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Grand malta na kisukari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Emeka Onono, Aug 24, 2011.

  1. E

    Emeka Onono Senior Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman naomba kuuliza wanajf,hivi ukiwa unakunywa grand malta kila siku inaweza kupelekea kupata ugonjwa wa kisukari? Kwasababu naona ina sukari sana,msaada plz!
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,866
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kisukari hakisababishi na kula sukari nyingi so no.
     
  3. i411

    i411 JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 787
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Vitu vyenye sukari sana vinaweza kukupatia kisukari hasa kama kwenye familia yako kuna hako kahistoria ya kisukari. Kama kahistoria kapo jaribu kukata matumizi yako ya sukari itakupunguzia kero za kisukari
     
  4. m

    mams JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tumia kinywaji cha Balltica-bia isiyokilevi
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,237
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lipia promo, contact Invisible.

    Kisukari ni one part hereditary and one part bad lifestyle+poor eating habit+no exercises+all that comes in between. If you can fit Grand Malt somewhere there then ....
     
  6. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sukari nyingi mwilini husababisha kisukari
     
  7. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Good answer, isipokuwa kwenye kahistoria,which means genetics,jambo ambalo sikubaliani nalo.Hizi sababu ni za ki-Freemason ambao siku zote hufundisha watu uongo ili kujaribu kuficha ukweli hasa kwa mambo ambayo they have got a hand.Kisukari kinasababishwa to a large extent na kongosho kushindwa kufanya kazi yake vizuri.Which means kama ukila sukari nyingi, ita-accumulate in the blood system.So kwa vyovyote vile kula sukari nyingi sio jambo la busara,kwa vile pamoja na kuhusishwa na kisukari,pia ina madini mengi ya P hosphorus ambayo yana accumulate kwenye lens na hatimaye kuleta upofu.
     
Loading...