Graduates: Maeneo/Miji ndani ya Tanzania ambayo unaweza kuanza maisha baada ya kumaliza chuo na ukifanikiwa

Sethshalom

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
488
1,000
Hili wazo nimeliewa mkuu...maana nimemaliza diploma ya pharmacy nasota kupata hata pakujitolea nipate ujuzi eti mtu hakuamini anaona utamwibia dawa zake!

Je gharama za maisha huko zikoje?hawana ubaguzi kwa wafanyabiashara wageni au ambao sio wazawa?
Hebu nitafute mkuu yuyajenge, njoo inbox
 
  • Thanks
Reactions: PYD

am 4 real

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
694
1,000
Kuna nyimbo ya 20% inaitwa MAISHA YA BONGO.

Pia kuna wimbo wa bwana misosi inaitwa NITOKE VIPI

Hizi nyimbo Kuna best angu alikua anapenda Sana kuzisikiliza.......

Ukizisikiliza word by word Zina click Sana....

Nataka kusema ukitaka kujibust fasta fasta kimaisha hapo fuata point No 4.

Utakuja nishukuru hapa siku mojaa
 
  • Thanks
Reactions: PYD

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom