Graduate training programs | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Graduate training programs

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Islam005, Oct 26, 2012.

  1. Islam005

    Islam005 JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2008
    Messages: 2,521
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Habari za humu ndani wadau?nimeona kuna baadhi ya nchi huwa kuna makampuni yanatoa mafunzo kwa waliomaliza degree(graduate training program) na huwa ni 2yrs au 1yr,je vipi kwa Tanzania ni makampuni yapi yanatoa au je huko nje ninchi gani rahisi kupata? merci beaucoup
     
  2. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 696
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    1. Tanzania Cigarrete Company(kuna wengine wameanza wengine bado hawajamaliza interview).
    2. African Gold mining Barrick.
    3. Daimond Trust Bank.
     
  3. Islam005

    Islam005 JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2008
    Messages: 2,521
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Thanks mkuu,vipi upatikanaji wake?matokeo yanahusika na kuapply inakuwaje? Sorry kwa maswali mengi
     
  4. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,832
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    makampuni yapo mengi hasa makampuni ya kimataifa..shida moja kwa wanafunzi wa kitanzania bado hawajandaliwa vyema kuingia kwenye ushindani katika soko la utandawazi kiajira..kama unavigezo na umebahatika kusoma katika nchi za ulimwengu wa kwanza inbox nikupe connection ukafanye..
     
  5. Islam005

    Islam005 JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2008
    Messages: 2,521
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Let me do that
     
  6. n

    nash koba Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makampuni yapo mengi hasa makampuni ya kimataifa..shida moja kwa wanafunzi wa kitanzania bado hawajandaliwa vyema kuingia kwenye ushindani katika soko la utandawazi kiajira..kama unavigezo na umebahatika kusoma katika nchi za ulimwengu wa kwanza inbox nikupe connection ukafanye..

    mwana na mimi nina shida kama hiyo hiyo, naomba uni inbox
     
  7. Jasnira

    Jasnira JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 80
    Me pia nataka. Nina degree na ni graduate
     
Loading...