Gps car track

Gps car track

Gwaje

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Posts
299
Reaction score
86
watu wengi wamekuwa na GPS katika magari yao lakini je ni kwa jinsi gani unaweza ukadiactvate GPS hiyo na gari likafanya mambo harafu ukitaka unairudishia tena?
Msaada
 
unajua nilizoea gari hili sana lakini boss kafunga mfumo huu nami ninakazi za shamba namsimu huu sikujiandaa ndio sababu ya kuona namna ya kujisaidia ndg
 
Zingine uki-temer nazo ndo mwisho wa kazi yako. Zinasoma ramani nzima. We unadhani ameweka ili iweje? Shauri yako, chagua moja.
 
watu wengi wamekuwa na GPS katika magari yao lakini je ni kwa jinsi gani unaweza ukadiactvate GPS hiyo na gari likafanya mambo harafu ukitaka unairudishia tena?
Msaada

kuwa muwazi kwa bosi wako atakuelewa, sivyo, patana na dereva wa gari la kukodi dhamana mazao
 
Back
Top Bottom