GPA chini ya 3.0,wanaweza wakapata chuo mwaka huu?

GPA chini ya 3.0,wanaweza wakapata chuo mwaka huu?

View attachment 1516726
Hii nimeitoa kwenye guidebook ya TCU,

ivi hii wanaposema kwenye enntry requirements kwamba.

Either uwe na GPA ya 3.0 or average of B grade. Hii B grade unaipataje. Maana mimi nafahamu mtu mwenye GPA ya 2.7 ya NTA level 6 huyu ana wastani wa B, na pia ni lower second class.

Natamani kujua hio B grade inapatikanaje?
Average ya B ni kuanzia gpa ya 2.7 wakisema average ya B iyo ndio maana yake...lakini kama walitaka tu gpa ya 3 sidhan kama walikua na haja ya kusema awe na average ya B wangekazia tu kua uwe na gpa ya 3 basi
 
Mi naona mnapeana moyo tu lakin mm kwa ninavyofahamu ni 3.0 kama minimum specs ya kuapply chuo level ya bachelor.. nina washkaji wengi sana wana 2.7, 2.8 na wengine 2.9 lakini wamesota dar nzima kutafuta vyuo ili waweze kuendelea lakin wap kila wanapogusa wanaambiwa ni 3.0 as a minimum requirement specs so rudia tu miaka yako miwili au ukiona shule haina ishu tena basi tumia cheti chako kutafuta ajira au jiajiri mwenyewe ikiwezekana zaidi. Mafanikio hayapo chuo peke yake ila yapo kichwani mwako just ni mbinu na kujiongeza mwenyewe coz sometimez shule inapoteza time tu.
 
Aliesoma tcu guide sheet ya mwaka huu ansaidi kunpa taarifa, na je mhitimu wa foundation program ya open anaweza akatuma chuo gan?
Km umesoma diploma gpa ni ya ule mwaka wa pili calculate hapo wanakuchukua 2.9
 
Wale wote wanaotaka kuomba mkopo (HESLB) Na wanaotaka kuomba vyuo mbali mbali.
- Nipo kuwasaidia wale wote wenye uhitaji wa ku apply mkopo na chuo. Au kuwaongoza hatua baada ya hatua jinsi ya ku apply.
- Vyote hivyo kuanzia mwanzo mpaka kukamilika nakufanyia kwa bei poa ya elfu tano tu (5,000/= tu)
- Huku nikikupatia na username pamoja na password zako kujihakikishia nilichofany na kuangalia account yko pale itakapohitajika.
- Huduma hii ni kwa wote/popote ulipo ndani ya Tanzania hii. Kila kitu kitaenda sawa. Maan nimepata maswali mengi kwa walio mikoani.
- Nitafute whatsapp au sms za kawaida kupitia namba hizi 0734131743.
- Vitu vyote vinavyohitajika wakati wa uombaji mkopo na chuo nitakueleza ukinitafuta kupitia namba izo apo.
NYOTE MNAKARIBISHWA
 
Unapatikana wapi?

Wale wote wanaotaka kuomba mkopo (HESLB) Na wanaotaka kuomba vyuo mbali mbali.
- Nipo kuwasaidia wale wote wenye uhitaji wa ku apply mkopo na chuo. Au kuwaongoza hatua baada ya hatua jinsi ya ku apply.
- Vyote hivyo kuanzia mwanzo mpaka kukamilika nakufanyia kwa bei poa ya elfu tano tu (5,000/= tu)
- Huku nikikupatia na username pamoja na password zako kujihakikishia nilichofany na kuangalia account yko pale itakapohitajika.
- Huduma hii ni kwa wote/popote ulipo ndani ya Tanzania hii. Kila kitu kitaenda sawa. Maan nimepata maswali mengi kwa walio mikoani.
- Nitafute whatsapp au sms za kawaida kupitia namba hizi 0734131743.
- Vitu vyote vinavyohitajika wakati wa uombaji mkopo na chuo nitakueleza ukinitafuta kupitia namba izo apo.
NYOTE MNAKARIBISHWA
 
Foundation Programme of the OUT

A GPA of 3.0 accumulated from six core subjects and at least a C grade from three subjects in respective cluster (Arts, Science and Business Studies)

PLUS
An Advanced Certificate of Secondary Education Examination with at least 1.5 from two subjects

OR
An Ordinary Diploma from the recognized institution with a GPA of at least 2.0

OR
NTA level 5 /Professional Technician Level II Certificate.

According to TCU mwaka huu(Kama hapo huna vigezo open bora tu uachane na shule upige mishe zingine)
kuna vyuo vingine vinafundisha foundation course tofaut na open university?
 
Back
Top Bottom