Government chemistry laboratory authority

D

Dr kwalu

Member
Joined
Jul 23, 2017
Messages
21
Points
45
D

Dr kwalu

Member
Joined Jul 23, 2017
21 45
Napenda kuuliza 'medical laboratory technologist' anaweza kuajiriwa kufanya kazi kwa Mkemia mkuu wa Serikali,, na kama anaweza,, majukumu yake, yakoje huko?
 
mhuri25

mhuri25

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2016
Messages
1,001
Points
2,000
mhuri25

mhuri25

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2016
1,001 2,000
Ndio Wanaajiriwa ila upande wa majukum nahisi ni yaleyale katika kucollect samples na kuzirun mkuu!!
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,506
Top