Good vibes about love and relationships

Good vibes about love and relationships

Baby M

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2012
Posts
1,037
Reaction score
415
Habari zenu nyote,


Mimi leo nimeamka nataka kusikia habari au shuhuda za watu wenye uzoefu mzuri tuu wa mahusiano, yani nipate hamasa, nimechoka sikia habari mbaya za haya mambo, yananitisha hata kuolewa jaman.

So, kama unajua unajambo lolote zuri la kunieleza kuhusu ndoa or relationship, please andika hapa nihamasike, good vibes only!!!!!!!!!!!!

And after all lets learn to be positive about these things eeh!


Thank you in advance🙂
 
Umechoka kusikia habari mbaya wapi? Kwenye media story hizo hazitoisha coz ndo moja ya matumizi yake.

Lazima utakuwa unajua watu ambao kutwa wanapost wapenzi wao kwenye media kama whatsap na kuandika maneno mazuri kuwahusu. Hawajakutia moyo?

But its not very often that people randomly start threads to fawn their partners, apart from special days like anniversaries. Why would they do that? Would you randomly start praising your partner in front people in real life?

Ingawa nishaona threads mtu anaanzisha kumsifia mwenzake, watu wanaishia kumsema eeh jamaa you are obsessed embu punguza.

Ukisoma vizuri hata kwenye threads za majanga, lazima utaona comments zinazoashiria mapenzi bado yapo huko duniani.

Mimi najua couples nyingi amaizing, zenye kuvutia, zenye kutia hamasa, zenye kutia imani. Faithful men, men who respect women, who know how to love their women, family men, women confident about their men.

Wala usikatishwe tamaa na stories za majanga.

BTW it's a Friday. Sio mbaya kubadilisha vitanda on a weekend 😛
 
Baby M we are learning from the mistake.
tukisikia NEGATIVITY ya hii LOVE ndo tunajifunza kuwa makina na kucome up with POSITIVE yakee.

[HASHTAG]#Jerrymalisa[/HASHTAG]
 
kwenye ndoa mazuri ni mengi sana kama kukaa na mwenzio story za hapa na pale , kupanga maisha, kula unachotaka, kma unapenda kuhudumia mtu basi hapo ndiyo inakuwa nafasi yako nzuri, mnagegedana, mnatoka out.... tatizo linakuja baya moja hufuta mazuri 1,000. ingia tu mama
 
thread ingekuwa page ya 10 sasa
Acha tu yani hapa ingekua hivi....
Wanaume:

Mke wangu mvivu, Kazi anafanya house girl ndo maana nimeamka kulala nae.
Nlivotoka kwa mchepuko wangu, mke wangu nimemkuta anachat na mwanaume mwingine, wanawake sio watu jamani.
Mke wangu Kazaa watoto wawili amekua na shape mbaya, naona mzuka umepungua.

Wanawake:
Wiki ya pili sasa sijisikii kumpa
Mume wangu amenifika hapa, najuta
Mume wangu ana magari mawili ila mie napanda bajaji
 
Acha tu yani hapa ingekua hivi....
Wanaume:

Mke wangu mvivu, Kazi anafanya house girl ndo maana nimeamka kulala nae.
Nlivotoka kwa mchepuko wangu, mke wangu nimemkuta anachat na mwanaume mwingine, wanawake sio watu jamani.
Mke wangu Kazaa watoto wawili amekua na shape mbaya, naona mzuka umepungua.

Wanawake:
Wiki ya pili sasa sijisikii kumpa
Mume wangu amenifika hapa, najuta
Mume wangu ana magari mawili ila mie napanda bajaji
ha ha haha tungekuwa mbali sana . kweli binadamu tunajienekeza kuangalia mabaya zaidi.. na ukweli mazuri ni mengi kuliko mabaya
 
ha ha haha tungekuwa mbali sana . kweli binadamu tunajienekeza kuangalia mabaya zaidi.. na ukweli mazuri ni mengi kuliko mabaya
Wakati hapo mme kila siku anapikiwa, anafuliwa, anaandaliwa nguo na mengine kibao... Ila haoni

Wanawake tunapewa vizawadi, tunahudumiwa shopping, tunapewa hela za matumizi hadi saloon tunasindikizwa na waume zetu..... Ila akikosea kosa moja tu utachamba kuanzia whatsapp mpaka instagram, utahesabu mabaya yooote
Mungu atutie nguvu
 
Wakati hapo mme kila siku anapikiwa, anafuliwa, anaandaliwa nguo na mengine kibao... Ila haoni

Wanawake tunapewa vizawadi, tunahudumiwa shopping, tunapewa hela za matumizi hadi saloon tunasindikizwa na waume zetu..... Ila akikosea kosa moja tu utachamba kuanzia whatsapp mpaka instagram, utahesabu mabaya yooote
Mungu atutie nguvu
amina na atupe hata aibu kidogo pale tunapokoseana tukakumbuka mazuri manne tu kati ya yale 100..
 
Umechoka kusikia habari mbaya wapi? Kwenye media story hizo hazitoisha coz ndo moja ya matumizi yake.

Lazima utakuwa unajua watu ambao kutwa wanapost wapenzi wao kwenye media kama whatsap na kuandika maneno mazuri kuwahusu. Hawajakutia moyo?

But its not very often that people randomly start threads to fawn their partners, apart from special days like anniversaries. Why would they do that? Would you randomly start praising your partner in front people in real life?

Ingawa nishaona threads mtu anaanzisha kumsifia mwenzake, watu wanaishia kumsema eeh jamaa you are obsessed embu punguza.

Ukisoma vizuri hata kwenye threads za majanga, lazima utaona comments zinazoashiria mapenzi bado yapo huko duniani.

Mimi najua couples nyingi amaizing, zenye kuvutia, zenye kutia hamasa, zenye kutia imani. Faithful men, men who respect women, who know how to love their women, family men, women confident about their men.

Wala usikatishwe tamaa na stories za majanga.

BTW it's a Friday. Sio mbaya kubadilisha vitanda on a weekend 😛
Acha tu yani hapa ingekua hivi....
Wanaume:

Mke wangu mvivu, Kazi anafanya house girl ndo maana nimeamka kulala nae.
Nlivotoka kwa mchepuko wangu, mke wangu nimemkuta anachat na mwanaume mwingine, wanawake sio watu jamani.
Mke wangu Kazaa watoto wawili amekua na shape mbaya, naona mzuka umepungua.

Wanawake:
Wiki ya pili sasa sijisikii kumpa
Mume wangu amenifika hapa, najuta
Mume wangu ana magari mawili ila mie napanda bajaji
hahahha veery true, ooh sijui mme/mke hanifikishi.. page elf 20.
 
Goods vibes zipo nyingi tu...m nasemaga ukitaka ku enjoy haya mahusiano weka limitations,zako,zake na zenu hapo mambo yatakua muruaaa....ila asikwambie mtu kipindi cha ku enjoy mahusiano n raha unahis hakuna shida duniani,mtacheka,mtapeana dyudyu ,mtapendana ila shetwani(in ruby's voice) akiingilia hapo hhehehehe yanakua shubiri
 
Back
Top Bottom