GOOD NEWS! and WARNING to Voda free internet proxy hack


e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
975
Likes
50
Points
45
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
975 50 45
Ok nikwamba kwa taarifa ambazo tumepata hv punde ni kwamba tumekumbwa na msiba. Sasa bdo haijajulikana fasaha ni kwa muda tu au ndo moja kwa moja.. Ni kwamba the good news ni kwamba kuna upenyo mwingine kama wa marehemu na kuna baadhi ya watu that I trust niliwatajia humu. SASA UNDER NO CIRCUMSTANCES SHOULD ANYONE! Taja uo upenyo hapa. Ngoja masaa 24 yapita tuwa na uhakia kilichotokea na pia kama nikwl ni no more nitagawa ip tu. But sio jina ili isiweze kujulikana kirahisi. Pia now naona mejifunza msitaje taje haya mambo hovyo. Ohoo!! See you again in 24 hours.
 
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
3,110
Likes
70
Points
145
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
3,110 70 145
yaani kaka nimejaribu kwa pc yangu hapa ila wapi ila najua nitajitaidi niwagundue hawa kama ni kweli wamefunga ila kuna mshkaji ananiambia sijui leo voda inasumbua net but sina uhakika kabisa ila bado tutawakamata
 
mgeni3

mgeni3

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2010
Messages
232
Likes
3
Points
35
mgeni3

mgeni3

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2010
232 3 35
yaani mpaka ile paje nyingine hairespond sijui kunani aisee...!! Hnstly itakuwa network 2, ile page nyingine mbna haijasambaa kivilee
 
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
3,110
Likes
70
Points
145
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
3,110 70 145
Itakuwa ni network tu wakuu nishaisi hivyo
 
Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,407
Likes
7
Points
135
Paul Kijoka

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,407 7 135
Unaongelea kitu gani 2themiza? Habari si kamili hii. Ka vp nenda kwenye private msg mchat huko. Au wknd imeanza nn!
 
Cestus

Cestus

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
1,000
Likes
5
Points
0
Cestus

Cestus

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
1,000 5 0
Whoooof!!! Now I am relieved..thanx man..yaan kulipia net tena mi najionea adhabu tu!! Now u guys will really learn to shut ur mouths!!!
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,542
Likes
1,470
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,542 1,470 280
Mbona kama sielewi mnaongelea kitu gani humu,au nimekosea njia?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,849
Likes
15,358
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,849 15,358 280
Mnapenda vya bure wabongo imekula kwenu!
 
Bejajunior

Bejajunior

Senior Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
194
Likes
7
Points
35
Bejajunior

Bejajunior

Senior Member
Joined Sep 19, 2011
194 7 35
nasikitika sana ila atakayepata njia nyingine atujuze tuendeleze gurudumu hili la maendeleo coz bundle ni kwikwi...... Ooooh mimi
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,849
Likes
15,358
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,849 15,358 280
We ms***e sana unafata nini huku kama unazo!!
Sawa mkuu nimekupata vizuri,usipende vya bure fanya kazi,nipo huku kuwaelimisha mapoyoyo kama wewe,halafu kesho unajifanya una uchungu ngeleja na maige wanaiba mali zenu wakti na wewe ni m1 ya wahujumu uchumi,nunua bundle acha kutafuta free proxy,na ikiwekwa yeyote hapa free proxy nai-block kwenye AAA server.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,849
Likes
15,358
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,849 15,358 280
unashindana na nani kutupa post kwenye kila topic. Nimekusoma una inferiority complex kubwa mno!. Go back to school!
This message has been ignored by King kong III.
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,958
Likes
318
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,958 318 180
Hili ni janga la kitaifa kwa tunaopenda downloading za nguvu

But this should be a lesson to us, tunajiachia sana as if wenyewe wamelala
Ikipatikana upenyo mwigine we need to do things differently
 
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
3,110
Likes
70
Points
145
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
3,110 70 145
Sawa mkuu nimekupata vizuri,usipende vya bure fanya kazi,nipo huku kuwaelimisha mapoyoyo kama wewe,halafu kesho unajifanya una uchungu ngeleja na maige wanaiba mali zenu wakti na wewe ni m1 ya wahujumu uchumi,nunua bundle acha kutafuta free proxy,na ikiwekwa yeyote hapa free proxy nai-block kwenye AAA server.
umeshindwa kumblock demu wako asije kwangu sisi ndio utatuweza nenda facebook hapa si kwako na tunakutoa humu lofa wewe
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,691
Likes
9,707
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,691 9,707 280
nafkiri wanafanya improvement flan na hawajaban proxy ila ni kwamba 0.facebook.com ndo haipo hewan proxy zinafanya kazi

kwa experience yangu naona kama improvements zao zinaweza waharibia.

Toka walipositisha proxy kuna vitu hivi nimeviona

Sometime wap.vodacom.co.tz inafunguka bure sometime ukifungua inaandika u don have enough credit to open this page

Kwa wanaotumia voda na line zao zina hela nyingi yaani zaidi ya sh 500 wajaribu kuingia hio page ya wap.vodacom.co.tz je ukiwa na balance kubwa inakula hela? Maana so lazima trick za net uwe na sh 0 baadhi ya tricks zinahitaji uwe na balance kubwa.

Na kama voda wataachia homepage iwe bure wajiandae maana pdproxy pia itawahusu
 
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,987
Likes
200
Points
160
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,987 200 160
haki ya nani hii ni disaster, nimedownload mpaka saa kumi usiku nikasema nilale kidogo, naamka asubuhi najaribu kuresume, hakuna page inayofunguka, download zote chali, nkasema ntakuja kuuliza, kumbe wote mme experience this!
 
dlink

dlink

Member
Joined
Nov 19, 2011
Messages
79
Likes
13
Points
15
dlink

dlink

Member
Joined Nov 19, 2011
79 13 15
nafkiri wanafanya improvement flan na hawajaban proxy ila ni kwamba 0.facebook.com ndo haipo hewan proxy zinafanya kazi

kwa experience yangu naona kama improvements zao zinaweza waharibia.

Toka walipositisha proxy kuna vitu hivi nimeviona



Sometime wap.vodacom.co.tz inafunguka bure sometime ukifungua inaandika u don have enough credit to open this page

Kwa wanaotumia voda na line zao zina hela nyingi yaani zaidi ya sh 500 wajaribu kuingia hio page ya wap.vodacom.co.tz je ukiwa na balance kubwa inakula hela? Maana so lazima trick za net uwe na sh 0 baadhi ya tricks zinahitaji uwe na balance kubwa.

Na kama voda wataachia homepage iwe bure wajiandae maana pdproxy pia itawahusu


Yees..hapo ndo'penyewe, PD-proxy!! waache wateleze maisha magumu sana bongoland Chief.....lets get it down!!!
 
Last edited by a moderator:
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
2,523
Likes
1,446
Points
280
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
2,523 1,446 280
cha kvfanya n rahic inabidi ui ping 0.facebook.com but thats not the solution caz italeta facebook ya kawaida (www.facebook.com} msiwe wavivu itabidi mu iping mpaka kieleweke ili ilete 0.facebook.com
 

Forum statistics

Threads 1,274,147
Members 490,601
Posts 30,502,622