Gonga like kama umependa!

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Jan 5, 2010
3,840
628
DIAMOND.jpg

................................
 

Kertel

JF-Expert Member
May 11, 2012
4,973
4,432
Hey ndo lijamaa gani hili,mbona lina domo pana hvyo kama mwandu
 

Ngekewa

JF-Expert Member
Jul 8, 2008
7,708
1,282
Sio ishu ni kuwa kama ni vitu viwili basi vipatikane vyote kwa usawa ili uchague.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

5 Reactions
Reply
Top Bottom