Goli la faulo la Ntibanzo linaitwa banana chop

Lupweko

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
15,229
2,000

Goli la faulo la Ntibanzo linaitwa banana chop

Sijaliona kwa kuwa sikuangalia game, ila kama ni banana chop, basi yameshafungwa sana hayo mabao, hata kona zinazoingia zenyewe moja kwa moja bila kuguswa huwa ni banana chop, kama ya Kichuya aliyowafunga Yanga
 

Affet

JF-Expert Member
Jul 8, 2018
1,028
2,000
Sijaliona kwa kuwa sikuangalia game, ila kama ni banana chop, basi yameshafungwa sana hayo mabao, hata kona zinazoingia zenyewe moja kwa moja bila kuguswa huwa ni banana chop, kama ya Kichuya aliyowafunga Yanga
Hajasema hayajawahi kufungwa katuhabarisha ambao tulikuwa hatujui ule mgoli unaitwaje
 

Its Pancho

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
9,099
2,000
Tff wanasubiri nini kumpa tuzo saidi/saidi

Goli bora la msimu?
Maana mikia hakuna atayeweza kufunga
Sisi hata lamine atafunga ,ila kwa onyango mzee yule.atakufa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom