Kassangakassanga
New Member
- Dec 4, 2019
- 2
- 1
Nsombo and Company limited.
Wanauza Godown lililopo mitaa ya forest barabara ya kwenda hospitali ya mkoa karibu na MSD. Kwa njia ya mnada wa hadhara siku ya jumamosi tarehe 14.12.2019 saa 4 asubuhi.
Mnada utafanyika papo hapo nyumba ilipo.
Wote mnakaribishwa kwa mawasiliano 0766 342 969
Sent using Jamii Forums mobile app
Wanauza Godown lililopo mitaa ya forest barabara ya kwenda hospitali ya mkoa karibu na MSD. Kwa njia ya mnada wa hadhara siku ya jumamosi tarehe 14.12.2019 saa 4 asubuhi.
Mnada utafanyika papo hapo nyumba ilipo.
Wote mnakaribishwa kwa mawasiliano 0766 342 969
Sent using Jamii Forums mobile app