Girls kuna maisha baada hiyo 'crazy love'

Girls kuna maisha baada hiyo 'crazy love'

Nyinyi mabinti naona miss chagga kawapa ushauri 'mzuri' mmeufurahia sana. Ila amesahau kuwaambieni vitu vichache kwasababu ameamua tu au kwasababu ni mwanamke hawezi kufikiria kiume.

Ni hivi wanaume TUNAOWEZA kuwanunulia Rav4 au kuwapa 70,000/- kwa siku (hapa lazima nikiri, Diamond kavuruga utaratibu) TUPO WACHACHE SANA. Na katika hao wachache % kubwa tunajitambua hela haitoki hovyo hovyo. % ndogo ya kutoa hela hovyo hovyo ni wale wapigaji na wala rushwa ambao zama hizi zimewanyoosha wengine wapo ndani, waliopo nje wanajificha!

Na nyinyi wanawake mpo wengi sana mnagombani hizo nafasi chache. Sasa kabla hujachukua huu ushauri wa miss chagga na kumtupa masikini mwenzio anaekupenda ni vizuri ujipime kama una vigezo vya kupewa hio RAV4 au 70k kwa siku?

Maanake hio sio hela kidogo, amini nakwambia haitolewi kwa binadamu yoyote kisa ana K, hata ikiwa na Smart TV ndani. Lazima uwe na vigezo vya kuweza kupewa hicho kiwango,vinginevyo baki na mwenzio wa FA FA FA mlale fo fo fo huku mkiwaza RAV4.
 
kuna wengine ni married lakini ni km masingle tu huu ushauri yafaa tuuangalie pande zote !jimume linakufuja weeeeeeee linataka kila mwaka ulizalie uendelee kuchakaa lenyewe ht kagar ka 4m hakununulii !pyeee huu ushauri naubeba utanifaa next yr
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] nilikuwa sijaona, notification sizipati kwa wakati sijui ni hali ya hewa maana kuna mvua sana huku kwetu, yaani wakishatuoa wanatufanya makanyagio wanatuonea sana basi tu
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] nilikuwa sijaona, notification sizipati kwa wakati sijui ni hali ya hewa maana kuna mvua sana huku kwetu, yaani wakishatuoa wanatufanya makanyagio wanatuonea sana basi tu


hahha pole nadhan netwek mamy ah mochosho mitupu
 
Mi ngoja nipite zangu....Ila nishamuomba sana mungu anisamehe tuu maana nilizifungua sana kipindi hicho...free of charge...
 
Nenda BBC Swahili kajifanyia bonge ya part, anakwambia hataki furaha yake imtegemee mtu fulani


ni kweli kbs usisubiri upokonywe furaha yako aisee sema sie ndo mazwazwa madai yake tunasema tunavumilia
 
Miss pole sana kama yamekukuta haya, wafunde girls wajifunze kupitia wewe
 
Kipofu hawezi kumuongoza kipofu mwenzie, tutawalaghai hadi dunia inaisha, uzaifu wenu nyinyi ni kukojoleshwa goli nyingi hata nikiwa cna kitu utanipenda tu,

NB, mwanamke mwenye akili hamtegemei mwanaume kuendesha maisha yake
 
Back
Top Bottom