Ghorofa la makazi karibu na Ikulu

Ghorofa la makazi karibu na Ikulu

Lord K

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Posts
213
Reaction score
37
Hivi waungwana lile sakata la ghorofa lililozua sekeseke pale karibu na Ikulu ndo limefikia wapi? au ni la haohao wa KIJANi ndo maana limepozeshwa...

kweli tanzania haina sera inaongozwa na matukio
 
Hivi waungwana lile sakata la ghorofa lililozua sekeseke pale karibu na Ikulu ndo limefikia wapi? au ni la haohao wa KIJANi ndo maana limepozeshwa...

kweli tanzania haina sera inaongozwa na matukio

mkuu lord, hatuna security organs ambazo ziko competent. duniani kote ikulu ni sehemu nyeti. yaani sniper anaweza akakaa at the top na kufanya jambo lolote baya dhidi ya white house yetu. lakini naomba akili yangu initume kuwa lile gorofa ni la ikulu na sio watu binafsi. nafsi yangu itatulia mkuu.
 
Khakha nji imeuzwa hii , ghorofa lile ni la wenyewe..! Liko karibu na ikulu liko karibu kabisa na bahari.....!yetu mecho..ukiongea sana cku hizi ni kopo la tindikali tu
 
Watu wa Usalama wanatumia ghorofa 4 za mwanzo toka juu ya jengo hilo, chini ndio flats wameuziwa watu wengine, mimi nadhani ni suluhu nzuri tu.
 
Hivi nani ana habari za kuaminika kuhusu nani anatumia au kutumia ghorofa za juu kwenye hilo jengo? na hata kama ni wao, kuwa makazi tu tayari kuna ruhusu access ya watu wa nje na kwa ukosefu wa umakini kwenye ulinzi na usalama iko siku tutasikia mengine, uko sahihi mkuu Khakha
 
Last edited by a moderator:
Nini hofu jamani??!!!!

Tutulie ndugu zangu mtu akijenga nyumba na kuweka mlango halafu usiku hataki kuufunga weww ukiacha familia yako na kulinda hiyo nyumba ya jirani utaonekana "how come" flani hivi!!!!!!

Laleni makwenu jirani kaamua kuacha mlango wake wazi wazi
 
Watu wa Usalama wanatumia ghorofa 4 za mwanzo toka juu ya jengo hilo, chini ndio flats wameuziwa watu wengine, mimi nadhani ni suluhu nzuri tu.

Marhemu Desire Kabila alipigwa masasi na watu wa first security ring!!!!
 
Watu wa Usalama wanatumia ghorofa 4 za mwanzo toka juu ya jengo hilo, chini ndio flats wameuziwa watu wengine, mimi nadhani ni suluhu nzuri tu.

Hao hao ambao mtu anafungua tanki la maji na kumuua/kutupia ndani maiti kwenye maskni yao Kijitinyama? Nna mashaka na kiwango cha ulinzi hata kwenye hizo ghorofa wanazotumia as long as kuna tenants wengine chini.
 
...gorofa hili tumelijenga makusudi, mmiliki ni kada wa CHAMA. Litatusaidia ktk kufanyakazi za... pale wakati CDM watabahatika kuingia Ikulu...
 
Wauza unga wana nguvu sana ndani ya nchi hii, hata wakiomba viwanja vya kujenga ndani ya ikulu wanapewa kiulaini kabisa
 
Halafu Wamarekani wakijipa jukumu la kumlinda Rais wao kwenye ardhi za kigeni mnaanza kulalamika! hivi mtu na akili zake kweli anatoa building permit pale huku akijuwa wazi Snipers wote duniani huwa wanatumia maghorofa kukamilisha kazi zao.
 
Ikulu itahamia Dodoma, na pale itakuwa Jumba la makumbusho.
 
Back
Top Bottom