Gharama za kusafiri hadi Comoro na Mauritius | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za kusafiri hadi Comoro na Mauritius

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by snochet, Aug 5, 2012.

  1. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kwa wale wanaofahamu,gharama za kwenda nchi hizo mbili kutokea dar es salaam,kwa kutumia njia ya maji(boat) au ndege...ni vitu gani muhimu natakiwa nijue,gharama zikoje huko,kama msosi,malazi na usafiri.nashukuru..waiting for your comments
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Usiende tu
     
  3. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nataka kujua gharama za huko'maana napanga kwenda honey moon maeneo hayo'mwenye data hebu tujuze
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    swali zuri.

    Hasa usafiri wa ndege, boat zinatisha siku hizi.
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Swali barabara. Kama kuna wanaofahamu kwa ndege za kukodi pia, nitashukuru.
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,455
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    hizi info ni muhimu sababu hata mimi nataka kwenda huko kucheki fursa za kijasiliamali. wenye info tupeni
     
Loading...