Gharama za kupaua, wiring na kupiga ripu Dar

Gharama za kupaua, wiring na kupiga ripu Dar

Mkuu, nimepaua mwezi uliopita na nyumba ni 13.8 x12 m. Gharama zilikua kama ifuatavyo

1. Bati (28G IT 5) idadi ya bati 50 na urefu ni 6.15m . Zilibakia bati 3 na vipande vichache
2. Mbao (Treated) 2x4 ya 20ft kwa 110 pcs na zilibaki 3, 2x2 ya 20ft kwa 70pcs zilibaki 8, 1x8/10 sikununua
3. Fundi ilikua 2.1m kwa kazi ya kupaua
hongera kinyumba kizuri sanaaaa,,,,uwe tena na kigadeni,,,safi,,fundi anajua vipimo ,,kibaraza safii paaa safii,,,halijameza nyumba limeendana haswaaa
 
Mkuu nimetoa ushauri mwingi kuhusu aina za mabati na jinsi aina ya bati inaweza kushusha au kuongeza gharama na hii ni kutokana mpangilio wa mbao yaani ubao hadi ubao mfano bati la old profile na new profile yanatofautiana katika mahitaji ya mbao na uezekaji wake. Natamani kutoa ushauri kwa maswali yako but mda sio rafiki kuandika na kujibu ukiona ni muhimu piga hii no 0679845165 utashauriwa na kujifunza mengi hadi rangi
Hiyo namba haipatikan whatsap
 
Acha uongo bei iko Juu sana labda mbao za kupaulia in mninga
Hivi kwanini kujenga dar ni rahisi kuliko mikoani, nyumba ya mkoani moja ni kama umejenga mbili dar... Anaeibisha anyoshe kidole

Sent using Jamii Forums mobile app
Labor charge kwa mkoani mfano Mwanza ni cheap kuliko Dar, mwaka jana nimepaua nyumba ya bati 110 gharama ya fundi wa kupaua ilikua sh 570,000 tu, ingekua Dar kupaua nyumba ya bati 110 ingenitoka zaidi ya 1.5M
IMG-20190516-WA0072.jpg
IMG-20190516-WA0027.jpg
IMG-20190516-WA0014.jpg
 
Hii ndiyo nyumba unayosema kapau fundi wa mkoani kwa laki5? Basi sawa boss kama ndiyo hivyo

Sent using Jamii Forums mobile app
Analosema Ni kweli mkuu,

Mkoani kupaua gharama iko chini kulinganisha na Dar.

Mbao 2×4 Milingoti ya asili isiyobunguliwa nmenunua kwa 5,000@pc wakati dar unapata Cyprus feki wanaita treated kwa 10,000@pc

Mbao 2x6 mlingoti asilia nmenunua kwa 7000@pc, kwa dar utaipata kwa 12,000@pc

Cha tofauti labda Ni Bei ya bati,misumari, binding waya.

Ambavyo unaweza kuagiza dar kupitia cargo transport kwa Bei nafuu kabisa

Hii nmefunika mwez ulopita(July) kwa malipo ya 650,000 kwa fundi
IMG_20200810_175451_5.jpg
 
Mkuu, nimepaua mwezi uliopita na nyumba ni 13.8 x12 m. Gharama zilikua kama ifuatavyo

1. Bati (28G IT 5) idadi ya bati 50 na urefu ni 6.15m . Zilibakia bati 3 na vipande vichache
2. Mbao (Treated) 2x4 ya 20ft kwa 110 pcs na zilibaki 3, 2x2 ya 20ft kwa 70pcs zilibaki 8, 1x8/10 sikununua
3. Fundi ilikua 2.1m kwa kazi ya kupaua

Mwonekano wa kizee huo
 
Naombeni estimated cost za vitu vifuatavyo kwa nyumba ya 14M*10 M box

1.Gharama za kupaua kwa bati za alafu au ado za rangi (Fundi, Bati --gauge 28,Mbao hadi kumaliza)
2.Estuimated Gharama za kupiga ripu
3.Estimated Gharama za kufanya wiring had kumaliza
4.Estimated Gharama za kupiga tiles .

Asanteni kwa kunipa uzoefu kwa hali ya sasa

Muite fundi mzuri mmalizane
 
Labor charge kwa mkoani mfano Mwanza ni cheap kuliko Dar, mwaka jana nimepaua nyumba ya bati 110 gharama ya fundi wa kupaua ilikua sh 570,000 tu, ingekua Dar kupaua nyumba ya bati 110 ingenitoka zaidi ya 1.5MView attachment 1538701View attachment 1538702View attachment 1538703
Hawa wanaojiita mafundi wa Dar ni sheeeeeda tupu. Wengi wao hawana sababu ya kitaalam ya upangaji wa bei zao, wanalipuka tu, zaidi wataangalia hali ya ukwasi ya uyo mhusika.

wakikuona una kagari lazma wakunyooshe ukiuliza nini msingi wa hizo bei utasikia maisha yamepanda mzee, pambaff kabisa.
 
Kivp mkuu? kuna tone la mvua umeona limezama umo ndani au?

Wewe umeona mvua hapo!!

Huu uezekaji wa kiduanzi sana nauona vijijini na kwenye miji michanga kama Chamazi huko, bati limechongoka juuuu hadi kero... sijawahi kuelewa mjengo wa namna hii.
 
Back
Top Bottom