Gharama ya vyumba vya kupanga jijini Mwanza

Gharama ya vyumba vya kupanga jijini Mwanza

Mapondo Mapoka

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2015
Posts
274
Reaction score
135
Wanajf,

Naomba mwenye ufahamu mzuri wa gharama za vyumba vya kupanga jijini Mwanza, iwe katikati au pembeni kidogo ya mji anijuze.
 
Vyumba viwili vya kulala,sebule na jiko bei 1,800,000/= kwa mwaka maeneo ya Buhongwa ila kama unataka chumba kimoja nenda maeneo ya st augustine bei elfu50 mpka 90 inategemea na ubora wa nyumba,1.5m- 1.8m Kiseke nyumba nyenye vyumba viwil vya kulala,sebule,jiko na stoo.

Karibu sana Ng'wanza.
 
vyumba viwili vya kulala,sebule na jiko bei 1800000/= kwa mwaka maeneo ya buhongwa ila km unataka chumba kimoja nenda maeneo ya st augustine bei elfu50 mpka 90 inategemea na ubora wa nyumba,1.5m- 1.8m kiseke nyumba nyenye vyumba viwil vya kulala,sebule,jiko na stoo,karb sana ng'wanza.


Asante kwa majibu yako, lkn mi nahitaji sehemu zisizo na wanafunz wa vyuo pia gharama isiwe zaidi ya elfu30 kwa pembeni ya mji n isizidi elfu 40 kwa karibu na mjn kabisa. Swali ni je kwa bei hizo haitakua shida sana kupata vyumba?
 
Ninapoishi, kwa chumba na sebule ni sh elfu 50 kwa mwezi, kuna umeme na maji hivyo mnachangia
 
Ninapoishi, kwa chumba na sebule ni sh elfu 50 kwa mwezi, kuna umeme na maji hivyo mnachangia

Kumbuka sehemu inayojadiliwa hapa ni jijini Mwanza iwe mjini kabisa au pembeni kidogo ya mji.
 
Wanajf,

Naomba mwenye ufahamu mzuri wa gharama za vyumba vya kupanga jijini Mwanza, iwe katikati au pembeni kidogo ya mji anijuze.

Pamoja na ushauri uliopewa na Galadudu, mi binafsi ni mwenyeji kwenye jiji hili kwa miaka mingi.Ili usisumbuke saana, panga bajeti yako kama ifuatavyo:
1. Kodi ya pango kwa mwezi elf 50( itategemea utalipa kwa miez 3, 6 au mwaka).
2. Gharama za umeme Tsh 20,000/= ( haya ni makisio, kwani gharama za umeme ni kuchangia kulingana na matumizi.
3. Gharama za maji Tsh. 5,000/= ( pia utegemea matumizi)
Hivyo kwa mwezi uwe na si chini ya elf 75, kwa kwa gharama tajwa hapo juu.
Karibu Mwanza ,jiji la marahaa!!
 
Pamoja na ushauri uliopewa na Galadudu, mi binafsi ni mwenyeji kwenye jiji hili kwa miaka mingi.Ili usisumbuke saana, panga bajeti yako kama ifuatavyo:
1. Kodi ya pango kwa mwezi elf 50( itategemea utalipa kwa miez 3, 6 au mwaka).
2. Gharama za umeme Tsh 20,000/= ( haya ni makisio, kwani gharama za umeme ni kuchangia kulingana na matumizi.
3. Gharama za maji Tsh. 5,000/= ( pia utegemea matumizi)
Hivyo kwa mwezi uwe na si chini ya elf 75, kwa kwa gharama tajwa hapo juu.
Karibu Mwanza ,jiji la marahaa!!

Nashukuru kwa mawazo yako mkuun
 
Galadudu: Natokea Morogoro mjini natarajia nianze kuganga maisha hapo rocky city kwani natarajia kumaliza masomo yangu hivi karibuni, so badala ya kurudi home nataka nikaanze maisha ya kujitegemea na mji pekee naopendelea zaidi ni Mwanza.
 
kuna nyumba million tatu kwa mwaka vyumba viwili vya kulala choo jiko maeneo ya lake english medium km unaenda isamilo kwenye kona pale
 
Galadudu: Natokea Morogoro mjini natarajia nianze kuganga maisha hapo rocky city kwani natarajia kumaliza masomo yangu hivi karibuni, so badala ya kurudi home nataka nikaanze maisha ya kujitegemea na mji pekee naopendelea zaidi ni Mwanza.

kumbe unakuja kuunga maisha utanifanya nionekane tapel waseme nimeleta tapel hivi una uhakika wa kupata hela ya kod? Then unatakaka chumba au nyumba?
 
kumbe unakuja kuunga maisha utanifanya nionekane tapel waseme nimeleta tapel hivi una uhakika wa kupata hela ya kod? Then unatakaka chumba au nyumba?

Hela ya kodi sio tatizo ondoa shaka mkuu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom