Ghadaffi ni Mchaga pyua | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ghadaffi ni Mchaga pyua

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nduka, Aug 27, 2011.

  1. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,377
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Kuna habari kuwa baada ya baraza la mpito NTC kutangaza kitita cha midola kibao kwa atakaye muua au kumkamata Ghadaffi, jamaa katuma meseji ifuatayo kwa kiongozi wa baraza hilo.

    aisee baba angu, hizo pesa ni kweli au mnatania tu? basi kwa kuwa mmekwisha jua akaunti zangu za uswisi ninyi dipositini hata nusu mimi nitajiua mwenyewe na hizo nusu mtammalizia islam akiwaletea maiti yangu.
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,890
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    balaaa!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,818
    Likes Received: 2,397
    Trophy Points: 280
    Lazima umemfananisha na kikwete maana nimesikia juzi msiba wa wakina marealle babake alitokea ukoo wa marealle na lowasa uko wa tarimo yangu macho siji haayo majina waliyapata wapi??
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Mbavu sina.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huna jipya wewe
     
  6. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmmh! Hi kala dah!
     
Loading...