Get well soon dear Munkari

Hospitali gani japo tumpelekee mbilimbi........!? Get well soon my Munkari
 
Last edited by a moderator:
Yani my wii natamani kuachika tu maana uvumilivu sina.Kaka anarudi saa ngapi nije niongee nae Khantwe

Usijali wii hata mimi kwa kaka yako navumilia mengi tu......u will be okey
 
Last edited by a moderator:
Usijali wii hata mimi kwa kaka yako navumilia mengi tu......u will be okey

Aiseeee kweli unavumilia sana kumbe mambo ndio hivi?Unajua nilitambulishwaga kama wifi kumbe ni mke hahahaha hapana chezea hizi ndoa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…