Get money frm this mobile application | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Get money frm this mobile application

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mputi, Sep 13, 2011.

  1. M

    Mputi Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Brothers kuna Mobile Application ambayo inaweza kutuma sms kwa watu wengi, Unaweza tafuta Company or any Organisation ambayo unadhani wanaweza kuhitaji service hii kuwapa watu taarifa yeyote then ktk kila sms watakayo tumia wewe utapata Pesa kulingana na makubaliano yetu. Siyo ishu ndogo, We did the same deal kwa watu wa TUWASA (Mamlaka ya maji TANGA)
     
  2. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 135
    inaitwaje hiyo mobile application?
     
  3. M

    Mwambopo Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hembu kaka tuelekeze hyo mob application inaitwaje?
     
  4. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Nami najua kuna kampuni nyingi zinazofanya biashara ya kuuza bulk sms, Tena kwa bei nafuu sana, na off course lazima wakupe software zao. Weka gharama kwa kiasi cha sms tuone.
     
  5. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    More details please!
     
  6. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 10,738
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    contact details ya local kampuni zinazouza bulk sms please.
     
Loading...