bakundande jr
JF-Expert Member
- Oct 22, 2021
- 507
- 674
Habari za mda Tena wanajukwaa,
Kama ilivyoada naomba kupata ufaham juu uwepo wa fursa katika tasnia ya geoscience hususani fani ya geophysics hapa nchini kwetu na maslahi yake kwa ujumla.
Mawazo yenu ni muhimu
Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
Kama ilivyoada naomba kupata ufaham juu uwepo wa fursa katika tasnia ya geoscience hususani fani ya geophysics hapa nchini kwetu na maslahi yake kwa ujumla.
Mawazo yenu ni muhimu
Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app